Cần Thơ! Một ngày lang thang bên bóng bàn

Hưng Hà VT

Trung Uý
Em mới ở Bắc vào trong này được hơn 1 tuần! Chủ nhật vừa rồi có lang thang tìm chỗ đánh bóng bàn thì tìm được 2 chỗ chơi BB ở đây.
Buổi sáng thì em có vào CLB Hưu Trí trên đường Mậu Thân! CLB có 3 bàn, vào đây choáng ngợp hoàn toàn vì gai, chuội, mặt chơi nhiều lão hoá ... Các kiểu đủ cả

Buổi chiều thì em được lời khuyên là nên đến CLB ở trong trường Cao Đẳng Cần Thơ trên đường CM tháng tám thì sẽ nhiều thanh niên và nhiều cao thủ hơn và kèm theo lời nhắn là qua lúc 12h30 và 1h ấy, vì trong này toàn đánh giờ đấy, để đến 4,5h thì mọi người về còn đi nhậu =^^= ! CLB có khoảng hơn chục bàn, ánh sáng và không gian đều rộng và đẹp,hội tụ toàn những cao thủ số 1 ở Cần Thơ.

bocau

Đại Tá
Em mới ở Bắc vào trong này được hơn 1 tuần! Chủ nhật vừa rồi có lang thang tìm chỗ đánh bóng bàn thì tìm được 2 chỗ chơi BB ở đây.
Buổi sáng thì em có vào CLB Hưu Trí trên đường Mậu Thân! CLB có 3 bàn, vào đây choáng ngợp hoàn toàn vì gai, chuội, mặt chơi nhiều lão hoá ... Các kiểu đủ cả

Buổi chiều thì em được lời khuyên là nên đến CLB ở trong trường Cao Đẳng Cần Thơ trên đường CM tháng tám thì sẽ nhiều thanh niên và nhiều cao thủ hơn và kèm theo lời nhắn là qua lúc 12h30 và 1h ấy, vì trong này toàn đánh giờ đấy, để đến 4,5h thì mọi người về còn đi nhậu =^^= ! CLB có khoảng hơn chục bàn, ánh sáng và không gian đều rộng và đẹp,hội tụ toàn những cao thủ số 1 ở Cần Thơ.
oh! người trong ảnh có phải là "cô giáo thảo" k ; mình đã có dip gl với cô ấy một lần; cô ấy có cú bạc rất mạnh;

tanya

Thượng Sỹ
oh! người trong ảnh có phải là "cô giáo thảo" k ; mình đã có dip gl với cô ấy một lần; cô ấy có cú bạc rất mạnh;
đây là chị Thủy làm bên VTV Cần Thơ chú ơi

Last edited:

Trắng Đen

Thượng Tá
Hưu trí thì đánh đôi thôi, do đang xây.... nhà tang lễ phía trước nên trưa trc 11h, chiều trc 6h là dẹp rồi. 3 cái bàn phân ra abc, cao tay đánh đc 2 trận 10 sec là cùng. Bác nhớ đóng phí nhá 20k/tháng. Hiện gần ...100 member share 3 cái bàn đấy. Ko đóng mấy cụ phát hiện thì vui lắm đấy. Hàng ngày 4h30 -5h30 bác có thể gặp em.
Trên cao đẳng là clb số 1 rồi, hảo thủ gom chung trên đó. 22/8 có giải nội bộ đó, 100k cho đánh đơn và đôi.
Chiều t6 hàng tuần bác có vào cao đẳng thì mình giao lưu, trình gà D tiếp bác. Ngoài ra bác có thể giao lưu với Ông taya A,ô quán nhậu bình dân B, ô gấu gai C, ô Khương gai B khét tiếng.....

Last edited:

bocau

Đại Tá
Hưu trí thì đánh đôi thôi, do đang xây.nhớ đóng phí nhá 20k/tháng. ..... Ngoài ra bác có thể giao lưu với Ông taya A,ô quán nhậu bình dân B, ô gấu gai C, ô Khương gai B khét tiếng.....
clb này phi có 20k/tháng hả Bác! chắc k đủ thanh tóan. điện-nước quá!

Bình luận từ Facebook