cần tập luyện môn bóng bàn!

tranhoan90bg

Binh Nhì
Cháu chào các bác các cô chú clb bb Apatit Lào Cai !
tình hình cháu mới lên lào cai làm việc, cháu rất ưa thích môn bóng bàn, thấy có người giới thiệu trên lào cai có clb apatit, cháu muốn hỏi cháu có thể tham gia tập đc ko ạ? có ai dạy thì giúp cháu với ạ.
cháu xin chân thành cảm ơn!

sarius_hsxtiend

Thượng Sỹ
tình hình cháu mới lên lào cai làm việc, cháu rất ưa thích môn bóng bàn, thấy có người giới thiệu trên lào cai có clb apatit, cháu muốn hỏi cháu có thể tham gia tập đc ko ạ? có ai dạy thì giúp cháu với ạ.
Hehe lên lào cai thì gặp bác Yên rồi, CLB bác Yên có nhiều cao thủ có thể dạy e đó, như thoả gấu, trang mía hoặc tập luyện cùng thái linh giang e nhé, thân!

Duongapaco

Đại Tá
Chào cháu nhé, chú là chủ nhiệm CLB bóng bàn APT ( số đt: 0982.376.298 ) cháu ở tỉnh nào lên Lào Cai nhận công tác ở cơ quan nào thế ?, cơ quan làm việc của cháu ở đâu để chú xem có gần nhà thi đấu của CLB bóng bàn APT không mới tư vấn cho cháu đến tập luyện bóng bàn được. Có gì cháu có thể gọi điện trực tiếp nói chuyện với chú qua số điện thoại trên nhé. Thân

Last edited:

tranhoan90bg

Binh Nhì
vâng. cháu chào chú!
cháu ở Bắc Giang, cháu làm ở DAP 2. nhưng cháu đang thực tập ở Hải Phòng, tháng 9 này cháu mới lên Lào Cai. Cháu xem thi đấu bóng bàn thấy thích, nhưng chưa có cơ hội thử qua môn này.

Duongapaco

Đại Tá
Như vậy là cháu sẽ làm ở công ty DAP 2 Tằng Loong rồi, cách nhà máy khoảng 4 km có CLB bóng bàn của công ty Apatit VN 2 đấy cháu có thể đến đấy tập luyện cũng được nhưng hơi ít người chơi các buổi chiều. Nếu cháu ở khu Cam Đường thì chiều đi làm về cháu có thể ra nhà thi đấu của công ty chơi bóng bàn, nhà thi đấu này ngay khu Trung tâm công ty Apatit VN. Chúc cháu sớm ổn định công tác và đam mê tập luyện môn bóng bàn này nhé

Last edited:

tranhoan90bg

Binh Nhì
Như vậy là cháu sẽ làm ở công ty DAP 2 Tằng Loong rồi, cách nhà máy khoảng 4 km có CLB bóng bàn của công ty Apatit VN 2 đấy cháu có thể đến đấy tập luyện cũng được nhưng hơi ít người chơi các buổi chiều. Nếu cháu ở khu Cam Đường thì chiều đi làm về cháu đó thể ra nhà thi đấu của công ty chơi bóng bàn, nhà thi đấu này ngay khu Trung tâm công ty Apatit VN. Chúc cháu sớm ổn định công tác và đam mê tập luyện môn bóng bàn này nhé
vâng ạ. cháu cảm ơn chú. chắc cháu phải nhờ chú và các anh chị giúp đỡ nhiều ạ :)

Duongapaco

Đại Tá
Từ DAP 2 lên Cam Đường 25 km đấy cháu nhé, nếu cháu ở gần chỗ làm việc thì chỉ ra nhà văn hóa của công ty đặt tại Tằng loỏng chơi thôi

doccothankiem_hp

Thượng Tá
Chú nhiệt tình thế này thì cháu nào chả thích,đến cháu chỉ có dạo qua bài viết thôi mà đã muốn lên Lao Cai giao lưu một trận với chú rồi đấy.
Đọc bài của chú hơi nhiều rồi mà chưa có dịp gặp chú giao lưu một trận,mời chú vài ba bình Bia nhỉ???chú có khi nào về Hải Phòng công tác ko ạ????

Duongapaco

Đại Tá
Chú nhiệt tình thế này thì cháu nào chả thích,đến cháu chỉ có dạo qua bài viết thôi mà đã muốn lên Lao Cai giao lưu một trận với chú rồi đấy.
Đọc bài của chú hơi nhiều rồi mà chưa có dịp gặp chú giao lưu một trận,mời chú vài ba bình Bia nhỉ???chú có khi nào về Hải Phòng công tác ko ạ????
Cảm ơn bạn nhiều nhé, mình ít khi đi về HP công tác nên chắc khó có ĐK giao lưu bóng bàn với bạn. Khi nào bạn đi Lào Cai hay đi du lịch Sa Pa thì đến CLB mình giao lưu nhé

doccothankiem_hp

Thượng Tá
Ok ạ,chúc chú cùng anh em clb luôn mạnh khoẻ và là cầu nối Bb cho tất cả anh em trên diễn đàn khi đi du lịch SaPa,sáng Mai cháu đánh giải Ba Đình-HN.chú về đc đó giao lưu thì quá đẹp...Axelo

Duongapaco

Đại Tá
Ok ạ,chúc chú cùng anh em clb luôn mạnh khoẻ và là cầu nối Bb cho tất cả anh em trên diễn đàn khi đi du lịch SaPa,sáng Mai cháu đánh giải Ba Đình-HN.chú về đc đó giao lưu thì quá đẹp...Axelo
Cảm ơn nhé, mình vừa đi đánh giải ở Bắc Giang xong lại đi tham quan ở Đà Nẵng mới về Lào Cai được mấy hôm chưa hết mệt chắc không xuống được bạn nhé. Chúc bạn thi đấu dành giải cao

doccothankiem_hp

Thượng Tá
Cảm ơn nhé, mình vừa đi đánh giải ở Bắc Giang xong lại đi tham quan ở Đà Nẵng mới về Lào Cai được mấy hôm chưa hết mệt chắc không xuống được bạn nhé. Chúc bạn thi đấu dành giải cao
Ngày Mai tại Ba Đình này vui lắm anh ơi,toàn anh Tài hội tụ thôi anh ạ,trong khi đó lại có một cơ số anh em diễn đàn hay giao lưu viết bài cùng nhau,vui thế anh ko tham gia là hơi Đen cho anh đấy,đến đi anh,mệt em có thuốc chữa cho anh?vấn đề là anh có thích hay ko thôi???...Axelo

mavotinh

Trung Sỹ
Chị sắp tập bóng thui à? Chưa cầm vợt bao giờ thì tìm thầy mà học căn bản tử tế... Tốt nhất chị nên mất tiền tập luôn ở hải phòng vì dưới xuôi cao thủ như mây... Lên đây mà chơi linh tinh bao giờ lên được tay... Mà thôi nói chị cũng ko hiểu, chúc chị sớm khá khá bóng vì biết dđâu sau này em vào đc DAP...

Duongapaco

Đại Tá
Chị sắp tập bóng thui à? Chưa cầm vợt bao giờ thì tìm thầy mà học căn bản tử tế... Tốt nhất chị nên mất tiền tập luôn ở hải phòng vì dưới xuôi cao thủ như mây... Lên đây mà chơi linh tinh bao giờ lên được tay... Mà thôi nói chị cũng ko hiểu, chúc chị sớm khá khá bóng vì biết dđâu sau này em vào đc DAP...
Biết đâu nay mai lại trở thành cặp đôi nam nữ hoàn Hảo của DAP2 tham gia ngành Hoá chất Việt Nam ấy chứ nhỉ

Duongapaco

Đại Tá
CLB bóng bàn APT có máy tập bóng bàn loại tốt, nếu bạn ko thích tập với máy sẽ có Thoả gấu làm Thầy giáo tập cho bạn mỗi buổi chiều

Bình luận từ Facebook