Cần mua mút Macro Era 425

Tosios

Đại Uý
Miếng này có vẻ hơi hiếm đấy. E tìm mãi mà chẳng có. May vừa rồi đổi được với 1 bác trong TP.HCM. up giúp bác. Miếng này đánh trái hay cực kỳ.

thuongtihar

Thượng Sỹ
Bác làm luôn 1 em mới về oánh cho đã, đánh em này bên BH đảm bảo mê luôn :) còn khi nào chán em nó thì bác để lại cho thằng em Cương nó oánh :)

meoluoitmb

Đại Tá
Bác làm luôn 1 em mới về oánh cho đã, đánh em này bên BH đảm bảo mê luôn :) còn khi nào chán em nó thì bác để lại cho thằng em Cương nó oánh :)

Có khi phải thế thật thôi, hi hi, nhưng cứ chờ anh em nào bán mình mua cho nó rẻ, nghèo mà. mà hôm nào anh có dịp tiếp khách trên cửa hàng chú, nhất định không được chém anh đâu nhé. (địa chỉ thế nào ấy nhỉ)

thuongtihar

Thượng Sỹ
Có khi phải thế thật thôi, hi hi, nhưng cứ chờ anh em nào bán mình mua cho nó rẻ, nghèo mà. mà hôm nào anh có dịp tiếp khách trên cửa hàng chú, nhất định không được chém anh đâu nhé. (địa chỉ thế nào ấy nhỉ)

Địa chỉ thì như chữ ký của em thôi, Bác mới chơi lại bóng bàn nên bác chắc chắn là không biết em rồi chứ ngày trước em còn ăn bóng bàn, ngủ bóng bàn ở CP nữa cơ, bác cứ yên tâm một điều là em với đội cẩm phả còn giao lưu nói chuyện với nhau nhiều nên em cũng không dám mang tiếng xấu về CP đâu hiiiiiiiiiiiiiii.

Mặt vợt bác cần mua lại thì khó đấy vì em thấy hiếm khí có người nào mua đánh BH mà lại bán em nó đi đâu ^^

meoluoitmb

Đại Tá
Lên................................................lên cho anh em có nhu cầu bán, nốt chiều nay không có là mình phải múc em mới thôi

Tosios

Đại Uý
Xin thông báo với chú e là a mua mới tinh chiều nay rồi. 590k. Nhưng ai có bán lại mua tiếp
Bác mua tích trữ dùng dần à? Ít nữa hàng này ko sx nữa E cũng ko biết chọn mặt gì để đánh BH đây. Đã thử nhiều mặt đắt có, rẻ có mà chỉ hợp mỗi mặt này. Bác đúng là Khổng minh tiên sư (à quên tiên sinh) biết nhìn xa trông rộng. Chắc E cũng phải học bác thôi.
Vậy ai có mặt Era 425 màu đỏ cũ thì bán cho E với nhé. LH: 0977404939. Cảm ơn các bác.

Bình luận từ Facebook