Cần mua một em darker speed 90 hàng cũ hay xách tay

thaiduc_phar

Thượng Sỹ
Tình hình là em mới mua 1 cây sarius tem bạc, 1 FH mặt ten 05, và 1 mặt BH donic baracuda, do mới tập chơi nên thấy đánh ko quen. Nên giờ muốn đổi sang em darker speed 90 anh em nào có hàng hay trao đổi thì alo em cái nhé. em tên đức 0938792692

phungducthang

Đại Tá
vỡ là sao, cốt này dễ gảy lắm à
Bạn xem cây bên dưới, may mà có chú Hùng Tân Phú làm lại, nhìn độc hơn trước mà đánh vẫn "phê"

thaiduc_phar

Thượng Sỹ
e mới bít chơi thôi, lên mạng đọc thấy hay nên muốn mua chơi thử, mà mua mới sợ về chơi ko hợp lại bán giống em sarius mới mua nè\

phungducthang

Đại Tá
e mới bít chơi thôi, lên mạng đọc thấy hay nên muốn mua chơi thử, mà mua mới sợ về chơi ko hợp lại bán giống em sarius mới mua nè\
Theo tôi là nếu bạn có chút sưu tầm và chỉ đánh phụ cây này thì mới nên mua. Bạn thử hỏi thinhnguyen xem cách đây ít lâu có bán lại 1 cây giá rất hợp lý không biết có còn không?

cyborgx

Trung Sỹ
Cây của cyborgx chắc vẫn đẹp lắm? Hình như vừa rồi Anzippo có làm cho bạn 1 cây phải không, có ra gì không?

He he.. cây của em không bôi keo nên nhìn cũng không được yêu lắm anh ạ. Giờ em chuyển qua Sp10 nên cũng ít dùng Sp90.
Cây anh An làm cho em 1 lớp gỗ cao su, đánh khá hay anh ạ, tuy nhiên gỗ xử lý chưa tốt nên bị cong vênh, và để giảm trọng lượng nên chỉ làm dày được 7.5-8ml nên khi tiếp xúc đầu vợt thì rất rung. Tuy nhiên khi đánh vào Sweetspot thì tuyệt vời anh ạ. Anh có muốn thử hôm nào em gửi anh

phungducthang

Đại Tá
He he.. cây của em không bôi keo nên nhìn cũng không được yêu lắm anh ạ. Giờ em chuyển qua Sp10 nên cũng ít dùng Sp90.
Cây anh An làm cho em 1 lớp gỗ cao su, đánh khá hay anh ạ, tuy nhiên gỗ xử lý chưa tốt nên bị cong vênh, và để giảm trọng lượng nên chỉ làm dày được 7.5-8ml nên khi tiếp xúc đầu vợt thì rất rung. Tuy nhiên khi đánh vào Sweetspot thì tuyệt vời anh ạ. Anh có muốn thử hôm nào em gửi anh
Cây Sp10 nó dày bao nhiêu? chơi so với Sp90 nó thế nào?
anh còn 2 cây 1 lớp nữa mới ngắm chứ chưa thử được nên cây của Anzippo để lúc khác, nếu thích anh sẽ mượn

Bình luận từ Facebook