Toàn quốc Cần mua gai dài

1lannua

Trung Tá
Cần mua các loại gai dài như hình để trải nghiệm
Ưu tiên mặt đỏ và kt vừa cốt joo se hyuk

Attachments

367.6 KB · Đọc: 0

Trainee

Đại Tá
Vừa cốt Joo thì chịu.
Mình hiện có trong tay 2 mặt Hellcat màu đỏ. 1.5mm mua của chú Huyenvan, khoảng 150*156, miếng OX thì cắt cho vừa SJ.
Ngoài ra cũng dư 1 miếng gai công Xiom Zava cũ 150*157 cũng màu đỏ do bị gửi nhầm từ Úc về.

thanhthopr

Binh Nhì
Vừa cốt Joo thì chịu.
Mình hiện có trong tay 2 mặt Hellcat màu đỏ. 1.5mm mua của chú Huyenvan, khoảng 150*156, miếng OX thì cắt cho vừa SJ.
Ngoài ra cũng dư 1 miếng gai công Xiom Zava cũ 150*157 cũng màu đỏ do bị gửi nhầm từ Úc về.
gai trung hellcat bạn định bán ah

thanhthopr

Binh Nhì
2 miếng Hellcat đều 420K cả phí ship. Nhưng có điều mình sẽ ưu tiên bán cho chủ topic, vì đã có giao dịch trước.
hic, bán mình miếng lót 1.5 đi bạn. Mình đang chơi superblock, nghiên cứu thấy gai trung này hay, đang tìm đánh thử

Trainee

Đại Tá
hic, bán mình miếng lót 1.5 đi bạn. Mình đang chơi superblock, nghiên cứu thấy gai trung này hay, đang tìm đánh thử
Từ Super Block nhảy qua con không lót thì gần chứ qua con 1.5mm có vẻ khác nhau nhiều lắm đó bạn.
Bạn cứ cân nhắc, chủ topic thì hình như cũng ưu tiên chơi không lót, ... nên chắc cũng không quan tâm miếng 1.5 lắm đâu.
Còn giao dịch thì bạn chuyển khoản VCB cho mình nhé, mình sẽ nhờ người ship, chứ mình không ship COD đâu.

1lannua

Trung Tá
Vừa cốt Joo thì chịu.
Cám ơn bạn nhiều
Hơi nhỏ với cốt mình rồi
Chắc mình mua miếng mới rồi cắt cho vừa cốt hi

Bình luận từ Facebook