Cần mua duy nhất 01 em" Viscaria tem đồng cán St " trên 95%

archer

Đại Tá
Chú ý : ko phân biệt giá cả cao hay thấp, xa hay gần, hình ảnh up về địa chỉ gmail: THTQDLL51@gmail.com!

Trân trọng cảm ơn sự nhiệt tình của tất cả a,e yêu thích dòng cốt vợt này.
Em rất thích cách mua đồ của anh, và mua thế này thì ko có lí do gì mà ko mua được cả, chờ để được xem hàng đẹp trong tay anh thôi! :D

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Chú ý : ko phân biệt giá cả cao hay thấp, xa hay gần, hình ảnh up về địa chỉ gmail: THTQDLL51@gmail.com!
Trân trọng cảm ơn sự nhiệt tình của tất cả a,e yêu thích dòng cốt vợt này.
Nếu con vis bác muốn mua kiểu như con sar tem đồng 99% giá 8tr có bác rao hôm rồi thì bác tính sao ?

cj46

Đại Tá
Hôm trước có cây như hình rao 800 Usd và bay trong vòng 5 phút. Bác đăng bên mytt chắc dễ kiếm được hơn.

trin_hoa_an

Trung Uý
Hôm trước có cây như hình rao 800 Usd . và bay trong vòng 5 phút. Bác đăng bên mytt chắc dễ kiếm được hơn.
View attachment 24884

Thằng này em biết, nó chào em suốt. Rồi gạ bán cả cây FL đời đầu. Cái thằng bán hàng thì chắc cả diễn đàn MYTT nó ghét anh à. Còn giá nó bán chắc khoảng 15 tr, Vì nó nói là nó mua 450 eur khoảng gần 13 tr, nó đòi bán 600 eur, nhưng em ko đồng ý cuối cùng hạ 500 eur, khoảng gần 15 tr nhưng lúc đó kinh tế khó khăn, túng quẫn nên phải gom bán bớt mấy cây sưu tập. Bán chưa kịp xong thì nó bán mất. :confused: Nghe nói thằng người Mỹ nó mua.

Thằng bán hàng em biết lý do là nó mua của em 2 miếng Tenergy special vuông. Trong khi đó nó bán miếng cắt rồi mà tận 2.4 tr 1 miếng? :eek:. Nó có cây Vis fl đời thế hệ 1, giá cũng 17 tr đó :D:D> Nó còn nói là cây FL nó quý hơn ST. ???? Hãi.

cj46

Đại Tá
Thằng này em biết, nó chào em suốt. Rồi gạ bán cả cây FL đời đầu. Cái thằng bán hàng thì chắc cả diễn đàn MYTT nó ghét anh à. Còn giá nó bán chắc khoảng 15 tr, Vì nó nói là nó mua 450 eur khoảng gần 13 tr, nó đòi bán 600 eur, nhưng em ko đồng ý cuối cùng hạ 500 eur, khoảng gần 15 tr nhưng lúc đó kinh tế khó khăn, túng quẫn nên phải gom bán bớt mấy cây sưu tập. Bán chưa kịp xong thì nó bán mất. :confused: Nghe nói thằng người Mỹ nó mua.

Thằng bán hàng em biết lý do là nó mua của em 2 miếng Tenergy special vuông. Trong khi đó nó bán miếng cắt rồi mà tận 2.4 tr 1 miếng? :eek:. Nó có cây Vis fl đời thế hệ 1, giá cũng 17 tr đó :D:D> Nó còn nói là cây FL nó quý hơn ST. ???? Hãi.
Hình như HA nói cây này???

trin_hoa_an

Trung Uý
Vis st, co thằng kakapo, tkmp, dean, andrei, và ông fipspin nữa là có. Ở việt nam mình thì có rất nhiều ng có nhiều cốt vợt độc. Chẳng qua là họ ko có show lên thôi. Việt nam mình hay thua nhiều cái nhưng về sưu tập chắc thuộc hàng top thế giới đó các bác ạ. Hì. Cũng vui lây vì bóng bàn mình có những bác như ezfan, kprimorac, bac Huy pháp, anh speed...

cj46

Đại Tá
Vis st, co thằng kakapo, tkmp, dean, andrei, và ông fipspin nữa là có. Ở việt nam mình thì có rất nhiều ng có nhiều cốt vợt độc. Chẳng qua là họ ko có show lên thôi. Việt nam mình hay thua nhiều cái nhưng về sưu tập chắc thuộc hàng top thế giới đó các bác ạ. Hì. Cũng vui lây vì bóng bàn mình có những bác như ezfan, kprimorac, bac Huy pháp, anh speed...
Mình cũng chỉ biết mỗi anh EZ là số má. Còn mấy nguoi kia giờ mới biết, thôi mò mẫm từ từ đe xem. Tks
@ hôm t7 vừa rồi cũng có mớ vis fl cây cao nhất có 325$ sao rẻ hơn st nhiều ghê vậy

trin_hoa_an

Trung Uý
Mình cũng chỉ biết mỗi anh EZ là số má. Còn mấy nguoi kia giờ mới biết, thôi mò mẫm từ từ đe xem. Tks

William hoang o úc, anh trí kaprỉmoac
@ hôm t7 vừa rồi cũng có mớ vis fl cây cao nhất có 325$ sao rẻ hơn st nhiều ghê vậy
Thì giá của nó là vậy đó anh, rẻ hơn chút. Trả giá chút xíu là đc. Thằng đấy cũng mê vis, cresail, no cũng hay mail cho web pbb hỏi mua nhưng e ko bán. Mấy cây đó ko đẹp đâu anh. St mới cao. Vì số lượng ít. Vis là 1 trong những cây đc tìm kiếm nhièu nhất.

cj46

Đại Tá
So luong vis st dc BTY sx va ban ra thi truong rat it va da hoan toan ngung sx can st tu khoang 2007.hiem nen dat thoo e
05 1.9~VISCARIA-SL~JP01
64 1.9~VISCARIA-ST~Baracuda
giờ để ý mới thấy. Hôm nào cho em mượn cầm thử xem cảm giác thế nào mà nó đắt quá.

Bình luận từ Facebook