cần mua cốt vợt stiga cr pro

Bkhoa_Sport

Thiếu Uý
bác nào có nhuong lại e nhé. hiện tại e ở quan 4 -hcm
Thấy nhiều người nói đến Clipper, em đã tìm hiểu trên mạng kể cả hãng Stigar nhưng chưa thấy tên và hình cốt Clipper Cr Pro nào cả. Bác nào có hình có mác cốt này có chữ Pro cho ace xem với.

Bkhoa_Sport

Thiếu Uý
Các loại cốt Clipper:
1. Clipper CC (Crystal Carbo)
2. Clipper Oversize WRB
3. Clipper Wood
4. Clipper Wood WRB
5. Clipper CR
6. Clipper CR WRB

Attachments

• 1. Clipper CC.jpg
    1. Clipper CC.jpg
    5.3 KB · Đọc: 0
  • 2. Clipper Oversize WRB.jpg
    2. Clipper Oversize WRB.jpg
    10.4 KB · Đọc: 0
  • 3. Clipper Wood.jpg
    3. Clipper Wood.jpg
    5 KB · Đọc: 0
  • 4. Clipper Wood WRB.jpg
    4. Clipper Wood WRB.jpg
    4.9 KB · Đọc: 0
  • 5. Clipper CR.jpg
    5. Clipper CR.jpg
    9.1 KB · Đọc: 0
  • 6. Clipper CR WRB.jpg
    6. Clipper CR WRB.jpg
    38.9 KB · Đọc: 0

pp89

Thượng Sỹ
Có 1 cây Cliper CR cán ST ... chưa nhìn thấy chữ Pro ở đâu bao giờ !
Cùng chung ý kiến, nhưng thấy bên Tài sport là cr pro và giá là 2M. Còn nhưng chỗ khác là clipper cr giá khoảng 1.2M. kHông biết có j "bất thường" ở đây... kaka

malong_85hp

Đại Uý
Hj, phân biệt hàng Clipper CR thường và Pro ngoài chất lượng gỗ thì dễ nhất là ở tem đít bạn ạ! Hàng thường là tem giấy thường, hàng Pro là tem giấy bạc nhé!!!

malong_85hp

Đại Uý
Mình hiện có 1 cây Clipper Cr Pro còn ngon (khoảng 95%) giá 1200k bao shjp. Bạn cho mình mail mình gửi hình cho nhé, hoặc pm Facebook càng tiện! Thanks!!!

Bkhoa_Sport

Thiếu Uý
Cùng chung ý kiến, nhưng thấy bên Tài sport là cr pro và giá là 2M. Còn nhưng chỗ khác là clipper cr giá khoảng 1.2M. kHông biết có j "bất thường" ở đây... kaka
Anh em biết đến đâu nói đến đó, có những vấn đề có tính tế nhị bạn cần tự nghiên cứu suy ngẫm thêm nếu mình bị thích cốt đó.

Thấy bạn đăng ko dưới 3 chỗ tìm hiểu về cốt này. Nếu muốn được tư vấn thì cứ nói ai biết thì vào cho nhận xét giúp, chứ bạn lập ra 1 topic mới đề xuất mọi người tham gia vui vẻ cho ý kiến nghe chừng chưa được khiêm tốt cho lắm, như tại đây:
Thấy ae trên các diễn đàn đánh giá cao hai cốt gỗ này. Đặc biệt rất thích hợp với người mới chơi hay muốn tập kỹ thuật, chiến thuật. Mình chưa hai cốt này, ae nào từng hand-on hay có kinh nghiệm về cốt này xin mời cho ý kiến.

Primorac off-

Clipper cr

Chúc vui!

Cốt hay là cốt hợp với trình độ, lối đánh và sở thích, hai cốt trên bạn đưa ra cũng có một số người khen, nhưng cũng có người ko hợp. Tiện đây cũng thêm ít thông tin cho bạn tham khảo:

1/ Ảnh cốt Clipper trên là CR WRB - có cân chỉnh giảm trọng lượng trong lõi cán. Còn CR (hay gọi là non-WRB) trọng lượng lớn hơn và độ cứng của vợt cao hơn, đuôi có cái gì ánh bạc đây này:
Description of Stiga Clipper CR Non-WRB
A must have for all Clipper CR fans. This version is non-WRB version released only in Asia. It has the silver reflective sticker at the end of the handle.
Người ko hợp thì nói: Anyway I couldn't use it. It was too fast with no control. The Resin on it - hence the name CR - makes the blade stiff and essentially it makes it a difficult blade to use. Blade was thick and I wasn't prepared to spend the effort and time getting to know it. Some of the Clipper players tried it and they didn't like it at all.

2/ Primorac, có người mua đến 10 cái mới chọn được 1 cái vừa ý đây này:
Each blade is different, so I have to buy and sell 10 blades to find one with my feel. The sweet spot is not that big, but when you hit it you are guaranteed a good shot.Very good CONTROL but not not SPEED, very good for BEGINNERS.

pp89

Thượng Sỹ
Anh em biết đến đâu nói đến đó, có những vấn đề có tính tế nhị bạn cần tự nghiên cứu suy ngẫm thêm nếu mình bị thích cốt đó.

Thấy bạn đăng ko dưới 3 chỗ tìm hiểu về cốt này. Nếu muốn được tư vấn thì cứ nói ai biết thì vào cho nhận xét giúp, chứ bạn lập ra 1 topic mới đề xuất mọi người tham gia vui vẻ cho ý kiến nghe chừng chưa được khiêm tốt cho lắm, như tại đây:

Cốt hay là cốt hợp với trình độ, lối đánh và sở thích, hai cốt trên bạn đưa ra cũng có một số người khen, nhưng cũng có người ko hợp. Tiện đây cũng thêm ít thông tin cho bạn tham khảo:

1/ Ảnh cốt Clipper trên là CR WRB - có cân chỉnh giảm trọng lượng trong lõi cán. Còn CR (hay gọi là non-WRB) trọng lượng lớn hơn và độ cứng của vợt cao hơn, đuôi có cái gì ánh bạc đây này:
Description of Stiga Clipper CR Non-WRB
A must have for all Clipper CR fans. This version is non-WRB version released only in Asia. It has the silver reflective sticker at the end of the handle.
Người ko hợp thì nói: Anyway I couldn't use it. It was too fast with no control. The Resin on it - hence the name CR - makes the blade stiff and essentially it makes it a difficult blade to use. Blade was thick and I wasn't prepared to spend the effort and time getting to know it. Some of the Clipper players tried it and they didn't like it at all.

2/ Primorac, có người mua đến 10 cái mới chọn được 1 cái vừa ý đây này:
Each blade is different, so I have to buy and sell 10 blades to find one with my feel. The sweet spot is not that big, but when you hit it you are guaranteed a good shot.Very good CONTROL but not not SPEED, very good for BEGINNERS.
bài viết hữu ích, cảm ơn bạn

Bình luận từ Facebook