can mua cot vot galaxy chinh hang

nvdu574

Thượng Tá
mình muốn mua cốt yinhe, không biết anh em diễn đàn đã sử dụng Galaxy T 11 chưa cho mình xin ý kiến!

Doralikesmath

Trung Sỹ
Mình đã từng đánh em T11 Cpen. Cốt T11 nhẹ lắm, tầm 65-70g thôi, nảy và khô, lớp gỗ ngoài cùng dễ bị tước. Vì mình chỉ đánh Cpen cho vui nên cảm nhận có thể không chính xác lắm :D

tuyetvu79

Đại Tá
theo megaspin.net thông số của T11 đẹp như mơ và giá rất mỏng: tốc độ 100, kiểm soát 100, nặng 68g
mình đã đánh dòng T này trước đây gồm: T2, T9, T10, T11
cảm nhận về T11 như sau:
- về tốc độ: rất ok, cực nảy....hic nhưng không ổn định ( nhìu người gọi là nảy hỗn):zingme4:
- về kiểm soát: thông số 100 nhưng theo mình đánh giá k tới 60 đâu, khó kiểm soát lắm:zingme44:
Túm Lại: đây là cốt vợt k nên sử dụng nếu bạn mới tập đánh và muốn bắt đầu chuyển wa rơ tấn công :zingme36:, bạn sẽ gặp khóp khăn nhìu khi muốn giật bóng( vì theo mình cốt này bạt bóng thì hay hơn giật), bạn sẽ chỉ lo kiểm soát làm sao cho bóng vào bàn ( nãy hỗn kinh ...)-điều này làm giảm sức tấn công của bạn. Cốt này kết hợp với các mặt cứng thì là điều kinh hoàng cho đối thủ của bạn...: họ sẽ nhặt bóng đến chán chết lun ( kkkk):zingme52:
Bạn cần sự ổn định trong các cú tấn công: hãy dùng các cốt carbon khác nhé
:zingme70:

xukaka

Đại Tá
T8 cấu tạo arylate carbon. Các dòng T tốc độ ngang nhau. T2 nhiều người sử dụng vì 2 lớp carbon. T11+ bản vợt dày nhưng lại nhẹ cấu tạo gỗ Basa nên mềm. Nói chung xoay quanh 500K thì Yinhe chấp nhận tốt.

archer

Đại Tá
Uồi mấy con cốt tàu này các bác cứ nhóm lửa hết đi, mua cốt Nhật mà chơi lăn tăn làm ếch gì tóc bạc sớm tiền nhuộm tóc mua được chục cái cốt Supper ZLC =)))))

nvdu574

Thượng Tá
Uồi mấy con cốt tàu này các bác cứ nhóm lửa hết đi, mua cốt Nhật mà chơi lăn tăn làm ếch gì tóc bạc sớm tiền nhuộm tóc mua được chục cái cốt Supper ZLC =)))))
A có mấy cốt trên dưới 4củ của btf, dhs, xiom...
So với em T8 này mà cùng áo ten thì chả có gi khác nhiều chắc do trình kém
Nhưng thường thì em rẻ tiền thì không dám mua áo đẹp toàn mua sc2 với loại rẻ tiền nên SZLC mới hay hơn....
Nếu SZLC mà mặc áo 200k mà gặp T8 áo ten thì có mà chạy mất dep

loiphong

Đại Tá
A có mấy cốt trên dưới 4củ của btf, dhs, xiom...
So với em T8 này mà cùng áo ten thì chả có gi khác nhiều chắc do trình kém
Nhưng thường thì em rẻ tiền thì không dám mua áo đẹp toàn mua sc2 với loại rẻ tiền nên SZLC mới hay hơn....
Nếu SZLC mà mặc áo 200k mà gặp T8 áo ten thì có mà chạy mất dep
Chơi vợt xin có tốn tien đâu, chơi mút xin mới tốn. Mà đã làm cặp mút xin ai lại chơi cốt rẻ!:D
Săn cây supper rẻ chơi chan mà giu gin tí thì chẳng tốn xu nào! Tiet kiem nhất làm em Yinhe - cặp Yinhe!:)

Bình luận từ Facebook