Cần mua 1 mặt Tenergy-64-fx cũ tại hà nội

Kori Nguyễn

Trung Sỹ
Như tiêu đề trên có bác nào có hàng thì bán e 1 mặt tenergy-64-fx cũ nhé. Bác nào bán thì post ảnh và kèm giá luôn trong píc này dùm em
Tks all

toannq

Trung Uý
Chào anh, hình như em có giao lưu với a trên BKAV, nay lại gặp anh ở đây, không biết có nhận ra e k :))

Kori Nguyễn

Trung Sỹ
Chào anh, hình như em có giao lưu với a trên BKAV, nay lại gặp anh ở đây, không biết có nhận ra e k :))
Em là bạn của Thương ở phòng kế toán phải không ? Nhìn avta của em anh cũng nhận ra rồi :) . Hôm nào rảnh qua alo anh, anh em mình làm lại vài trận nhé. Hôm trước chưa thấm lắm :D

toannq

Trung Uý
Em là bạn của Thương ở phòng kế toán phải không ? Nhìn avta của em anh cũng nhận ra rồi :) . Hôm nào rảnh qua alo anh, anh em mình làm lại vài trận nhé. Hôm trước chưa thấm lắm :D
Ok a :), trong mục rao vặt nhiều mặt được lắm đó a, ten thì tầm 500 trở lên không thì đánh mấy mặt khác cũng được tầm 400k

Kori Nguyễn

Trung Sỹ
Ok a :), trong mục rao vặt nhiều mặt được lắm đó a, ten thì tầm 500 trở lên không thì đánh mấy mặt khác cũng được tầm 400k
uh để a lòng vòng kiếm xem, không có thì đi mua mặt mới về dán vậy :), chiều nay rảnh không qua bkav đánh với mấy ông anh của anh cho vui :)

Kori Nguyễn

Trung Sỹ
A post số chú e có nhiều ten cũ.
ah sr bác ruahoguom em không nhìn kỹ cái trích yếu của bác nên tưởng bác copy của e xong post :D giờ mới để ý có số điện thoại của người bán ten cũ. Em vừa chiều nãy lên phobongban.vn xúc con ten 64 2.1 cũ 90% 800k rồi

Bình luận từ Facebook