Toàn quốc CẦN MUA 1 EM Super zhang zike zlc CHO ĐỦ BỘ_CLOSE VÌ CHUYỆN CÁ NHÂN

Heo con

Đại Tá
NHƯ TIÊU ĐỀ, CÁC BÁC CÓ BÁN THANH LÝ Super zhang zike THÌ PM EM NHÉ, LÀM 1 CẶP VỚI BX LUÔN CHO VUI
TIỆN THỂ EM THANH LÝ CON AMUTART LUÔN (1 MẶT RAK 7, RAK 7 SOFT) ĐỜI 2008 CÒN RẤT NGON NHÉ CHỈ TỘI TEM NÓ HƠI LEM TÝ XÍU QUA THỜI GIAN CHINH CHIẾN THÔI. CHI TIẾT XEM HÌNH NHA BÀ CON, KO THIẾU NGÕ NGÁCH NÀO LUN ĐỂ KHỎI PHIỀN HÀ HJJ

Attachments

791 KB · Đọc: 0
    1.5 MB · Đọc: 0
Last edited:

sunsukeqn25

Thượng Tá
hôm bữa thấy a cuồng amu mà sao h bán mất tiêu rồi... từ từ hẳng bán... cứ đánh thử cây super hợp rồi mới tính tiếp... thanh lí rùi đánh không hợp lại tiếc ak a :D tại cây super vậy chứ khó đánh lắm

phi hung

Đại Tá
NHƯ TIÊU ĐỀ, CÁC BÁC CÓ BÁN THANH LÝ Super zhang zike THÌ PM EM NHÉ, LÀM 1 CẶP VỚI BX LUÔN CHO VUI
TIỆN THỂ EM THANH LÝ CON AMUTART LUÔN (1 MẶT RAK 7, RAK 7 SOFT) ĐỜI 2008 CÒN RẤT NGON NHÉ CHỈ TỘI TEM NÓ HƠI LEM TÝ XÍU QUA THỜI GIAN CHINH CHIẾN THÔI
ÔNG NÀY HỌC @truongtxt NHÉ (nếu làm nốt cây Amul là 71) :D:D:D

phi hung

Đại Tá
TIỆN THỂ EM THANH LÝ CON AMUTART LUÔN (1 MẶT RAK 7, RAK 7 SOFT) ĐỜI 2008 CÒN RẤT NGON NHÉ CHỈ TỘI TEM NÓ HƠI LEM TÝ XÍU QUA THỜI GIAN CHINH CHIẾN THÔI
Em này

Attachments

106.6 KB · Đọc: 0
    103.6 KB · Đọc: 0

Heo con

Đại Tá
hôm bữa thấy a cuồng amu mà sao h bán mất tiêu rồi... từ từ hẳng bán... cứ đánh thử cây super hợp rồi mới tính tiếp... thanh lí rùi đánh không hợp lại tiếc ak a :D tại cây super vậy chứ khó đánh lắm
hÔM RÀY ĐÁNH TÙM LUM BỊ LOẠN CỐT, LOẠN NHỊP NÊN SẼ TẬP TRUNG 1 CÂY KHÔNG ĐỔI ĐỂ NHANH LÊN TAY @sunsukeqn25

Bình luận từ Facebook