cần mọi người tư vấn backhand cho cốt pg7

cobengaytho

Binh Nhì
tình hình e muốn tìm 1 mặt bh cho pg7 tầm dưới 750k, ai có thể chọn cho mình 1 mặt tốt nhất đc ko?. palio blitz 2010, xiom 4 pro, 729-8 es, bluefire?

bachikho

Đại Tá
bác vào topic của trin_hoa_an đó, tầm 700 là ten nuột lắm rùi, đánh ten bh rùi là nghiện, ko thấy j hay hơn đc đâu

Backhander

Binh Nhì
tình hình e muốn tìm 1 mặt bh cho pg7 tầm dưới 750k, ai có thể chọn cho mình 1 mặt tốt nhất đc ko?. palio blitz 2010, xiom 4 pro, 729-8 es, bluefire?

Xiom 4 pro rất cứng và nặng nhé bạn, chỉ những người trình độ cao mới dám chọn phiên bản pro cho FH chứ tôi cũng chưa thấy ai đánh BH, nếu chọn Xiom đánh BH thì theo tôi nên chọn Vega elite, lý do là nó nhẹ và mềm vì PG7 khá nặng (tầm 90g), nếu chọn Bluefire thì chọn M3 tuy nhiên nó cũng nặng hơn Vega elite, palio blitz phiên bản soft là khá hợp cho BH chơi kiểu cắt nặng, xoáy, riêng tôi thích Stiga Boost TC cho BH hơn. Chỉ là ý kiến riêng của tôi để bạn có thêm nguồn tham khảo
BH

kodematem

Trung Sỹ

theo anh được biết em là con gái , đánh 2 mặt dhs hơi nặng xẽ không linh hoạt sử lý bóng. PG7 FH H3 BH em nên thử hafu shak 2 em này chuyên đánh trái rất nhẹ ,gò chặn đẩy ,giật trái tốt,hỗ chợ tốt cho cả FH dùng H3 giá hợp lý 650k nước ngoài 24usd .chúc em tim được combo như ý

Last edited:

Bình luận từ Facebook