cần giúp so sánh mặt h3 nt và h3 pro (nt) blue sponge

k3nc0ngtu_vt

Thượng Sỹ
ai đã từng chơi qua có thể cho e biết so sánh tính năng của h3 nt so với 2 loại h3 pro blue sponge và h3 nt blue sponge k. E chưa đc chơi hàng blue sponge bao giờ :D

ducanhmh

Đại Tá
ai đã từng chơi qua có thể cho e biết so sánh tính năng của h3 nt so với 2 loại h3 pro blue sponge và h3 nt blue sponge k. E chưa đc chơi hàng blue sponge bao giờ :D
Bác chủ đánh XO với H3 Nt thế nào? So với Calibra sound hay các loại khác chi FH XO thì H3 Nt ccos hay hơn nhieuf k? M cũng đang định tìm 1 mặt NT thử :)

k3nc0ngtu_vt

Thượng Sỹ
Bác chủ đánh XO với H3 Nt thế nào? So với Calibra sound hay các loại khác chi FH XO thì H3 Nt ccos hay hơn nhieuf k? M cũng đang định tìm 1 mặt NT thử :)
h3 nt đánh với xo hợp lắm bác ak nhưng đánh mặt tàu phải phát lực tốt. Nói chung cốt thuần gỗ đánh với mặt cứng 1 chút là ok. Calibra sound e đánh BH mà có đánh FH đâu mà so sánh

ducanhmh

Đại Tá
h3 nt đánh với xo hợp lắm bác ak nhưng đánh mặt tàu phải phát lực tốt. Nói chung cốt thuần gỗ đánh với mặt cứng 1 chút là ok. Calibra sound e đánh BH mà có đánh FH đâu mà so sánh
Vì mình thấy nhiều ng khen sound đánh FH với XO ngon, bác thử xoay mặt rồi so sanh xem, biết đâu lại thích hơn NT, hj

k3nc0ngtu_vt

Thượng Sỹ
Xem ra cứ chơi H3NT lót cam cho bền, mà khi thay còn có hàng các bác nhỉ?
h3nt lót cam thì hàng lúc nào cũng có. nhưng nghe nói lót xanh đánh ngon lắm nên e định tìm mua. Mà nghe giang hồ đồn đại 90% hàng lót xanh bán trên thị trường là hàng fake nên cũng hơi soắn

hiepga

Đại Tá
Clb sould mình đánh Bh thấy bóng rất khó điều chỉnh nhé, hay tụt nữa. Đây là 1 mặt khá hay nhưng khó đánh cần nhiều time để điều chỉnh

Bình luận từ Facebook