Cần giúp đỡ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Như tiêu đề em cần mọi người giúp em một việc như sau:
Tối 30 tháng 12, sau khi tổng kết em có để quên cái túi sách màu đen, trong túi có 2 cây vợt, một đôi giày, 2 cái áo, 2 quả bóng, 2 lọ hồ dán và một cái kính đen. Có bác nào biết thông tin hay cầm hộ em thì cho em xin lại với ạ!!!!!!!!!!!!!!

Em tên là Nam, sdt em là 0918108899!!!

Drhongson

Đại Tá
Tối 30 tháng 12, sau khi tổng kết em có để quên cái túi sách màu đen, trong túi có 2 cây vợt, một đôi giày, 2 cái áo, 2 quả bóng, 2 lọ hồ dán và một cái kính đen. Có bác nào biết thông tin hay cầm hộ em thì cho em xin lại với ạ!!!!!!!!!!!!!!

Nam hòa thượng tích cực giúp BTC đủ thứ việc , hy vọng ở hiền gặp lành , bác nào cất giùm sẽ sớm trao lại thôi .

saridao

Super Moderators
Sẵn đây cho mình báo ké xíu nha bác Nam
Mình ở ksan camry, ksan giặt đồ cho mình lúc trả bị thiếu 1 cái áo joomla màu đỏ size L. chắc ksan bỏ nhầm sang phòng khác
có bác nào ở camry mà nhận dư 1 cái thì cho mình xin lại
hiihihi áo cũng ko bao nhiêu xiền, thấy bác Nam báo mất mình báo ké biết đâu tìm được

Hải
097 246 2333

bác Nam là thành viên rất tích cực hỗ trợ BTC. hy vọng có ai nhặt được gửi lại vợt cho bác ấy,

Last edited:

choctietlon

Super Moderators
Chia buồn với hòa thượng, hy vọng là vật về chủ cũ. Đã có anh An nhận lo giúp vụ này chắc xong thôi. Bia Bia Bia Bia

trungsay

Thượng Sỹ
Hồi xưa hình như oánh giải Từ Liêm đồng chí Nam cũng mất cây vợt, Hi vọng sớm tìm được các em nó/

ltdung

Trung Uý

Trong buổi liên hoan em có nhặt được 1 cái túi, cũng là màu đen có vẻ giống như bác hoathuong nói. Để kiểm tra xem có đúng của bác hoathuong, đề nghị bác nói rõ tên các đồ vật ở trong túi (2 vợt gì? đôi giầy hãng gì? áo???...). Nếu đúng như túi em nhặt được em sẽ cho chuộc lại.:cool:

choctietlon

Super Moderators
Trong buổi liên hoan em có nhặt được 1 cái túi, cũng là màu đen có vẻ giống như bác hoathuong nói. Để kiểm tra xem có đúng của bác hoathuong, đề nghị bác nói rõ tên các đồ vật ở trong túi (2 vợt gì? đôi giầy hãng gì? áo???...). Nếu đúng như túi em nhặt được em sẽ cho chuộc lại.:cool:

Bác ở HN còn em nó ở Đà Nẵng, bác cứ chọc ghẹo em nó vào cái nỗi buồn ấy làm em nó tủi thân. hi hi hi ...
Đề nghị bác đến Trảm Phong Quán nhận áo Diễn đàn đi nhé ! Bia Bia Bia Bia Bia

kimtuan2312

Thượng Sỹ
Bác ở HN còn em nó ở Đà Nẵng, bác cứ chọc ghẹo em nó vào cái nỗi buồn ấy làm em nó tủi thân. hi hi hi ...
Đề nghị bác đến Trảm Phong Quán nhận áo Diễn đàn đi nhé ! Bia Bia Bia Bia Bia

Áo thì em lấy của Dr Sơn rùi... còn cái khuyến khích thì giờ em ra lấy được ko anh ơi??:eek::eek::eek:... May quá mặt vợt đang rách, he he

choctietlon

Super Moderators
Áo thì em lấy của Dr Sơn rùi... còn cái khuyến khích thì giờ em ra lấy được ko anh ơi??:eek::eek::eek:... May quá mặt vợt đang rách, he he

Chú ra luôn đi, giải thưởng đã có mặt tại Trảm Phong Quán từ hôm qua rồi mà. nhanh lên nhé !Bia Bia

xadieu

Trung Sỹ
sự thật chắc chắn có người lấy cắp hành lý của bác rôi, chuyền này ở giải bóng bàn nào hầu như cũng có. Hơi đàng buồn là ae bóng bàn lại có những thành phần chôm chỉa....từ giải chuyên nghiệp đến nghiệp dư, nghe biết bao chuyện mất cắp túi,,vợt,,áo,,,chưa kể những buổi đi đánh bóng bàn hàng ngày cũng có những vụ mất vợt. haizzzzzzzzzzz

Anh Nam đừng nói là trong đó có cây vợt Tibhar nhé :((

Hic thật sự là trong đấy cũng có cây tibhar 3 lớp cacbon của bác nữa hic!!!!!! Cây đấy em mượn đi đánh giải ngon ơi là ngon thế mà em lại để quên huhu!!!!!!!!!
Có gì em sẽ alo cho bác hic!!!!!!!!

sự thật chắc chắn có người lấy cắp hành lý của bác rôi, chuyền này ở giải bóng bàn nào hầu như cũng có. Hơi đàng buồn là ae bóng bàn lại có những thành phần chôm chỉa....từ giải chuyên nghiệp đến nghiệp dư, nghe biết bao chuyện mất cắp túi,,vợt,,áo,,,chưa kể những buổi đi đánh bóng bàn hàng ngày cũng có những vụ mất vợt. haizzzzzzzzzzz

Hic anh ơi!!!! Thật sự là lỗi của em chứ không phải là người ta lấy trộm hay chôm chĩa gì đâu ạ, em để quên thôi anh ơi!!!
Chưa thông tin gì hả Nam ơi? Chờ đợi vậy......

Dạ vẫn chưa có thông tin gì anh ạ!!!!! Nốt ngày mai mà không có thì chắc là cái túi của em coi như mất rồi huhu!!!!!!!!!!

Đệ Tử Kỳ An

Thượng Tá

Chia sẻ nỗi niềm với bác, nếu gặp ACE diễn đàn thì mình tin chắc sẽ được hoàn trả 100%,bác chuẩn bị 2 ly đen Sài gòn cho mát nỗi lòng của nhau!

Bình luận từ Facebook