Cần giúp đỡ Vợt

youwin

Trung Sỹ
Mình hơi khác mọi người quen đánh vợt nặng đầu, vừa mua dc cây p500 nặng 90gr lắp h3 vào 1 bên bluefire M1 mới mua, đánh dc ít trận hôm nay, cảm giác nhẹ quá cầm trên tay đah ko quen, mình đang chơi tibhar power wood với H3 và hexer +, giờ phải làm sao cho nó nặng hơn tý các bác?

phungducthang

Đại Tá
Mình hơi khác mọi người quen đánh vợt nặng đầu, vừa mua dc cây p500 nặng 90gr lắp h3 vào 1 bên bluefire M1 mới mua, đánh dc ít trận hôm nay, cảm giác nhẹ quá cầm trên tay đah ko quen, mình đang chơi tibhar power wood với H3 và hexer +, giờ phải làm sao cho nó nặng hơn tý các bác?
Thêm 1 viền bảo vệ bằng kim loại, vừa có tác dụng bảo vệ cạnh vợt, vừa làm cho đầu vợt nặng thêm 10g, nếu chỉ muốn 5g thì cắt đi 1/2

youwin

Trung Sỹ
mình thật sự cảm thấy nó nhẹ hơn combo chữ ký! mình cao 172cm, nặng 70kg chắc chơi mút tàu dc! à viền kim loại là sao bác ơi! chưa biết cách làm bác hướng dẫn với

phungducthang

Đại Tá
mình thật sự cảm thấy nó nhẹ hơn combo chữ ký! mình cao 172cm, nặng 70kg chắc chơi mút tàu dc! à viền kim loại là sao bác ơi! chưa biết cách làm bác hướng dẫn với
Nó là cái viền dán bảo vệ cạnh vợt, nhưng bằng kim loại thôi. Tôi có 1 cái chả nhớ nguồn gốc từ đâu mà tôi có. Cứ nghĩ là viền thường mở ra thì thấy nó nặng, cân lên được 10g.
Nó kiểu như thế này, trọng lượng của viền này là 1g (không biết có nhầm không?)
http://dungcubongban.vn/phu-kien-bong-ban/vien-can-bang-vot

nam130

Trung Uý
Bac cuon them can vot va dan vien vot vao se nang them kha kha day. vien vot bac chon ong gen day vao mot ty vua bao ve vot. vua cho vot nang them. Cay Hao 2 e fai lam nhu vay cho nang them

newboyhn

Trung Sỹ
Bác muốn nặng hơn có thể lắp RASANT POWER GRIP ,RASANT TURBO ,TENERGY 05 :)

Bình luận từ Facebook