Cần giao lưu tại TP Hải Dương - Gia Lộc nhân dịp ngày lễ

hiepga

Đại Tá
Chào các bác đồng hương. Nhân mấy ngày lễ e có về quê chơi, em ở dưới huyên Tứ Kỳ muốn được lên Tp hoặc bên Gia Lộc để giao lưu ạ. Hi. Các bác có biết chỗ nào hoặc CLB nào chơi sớm sớm tầm 3h chiều hoặc bác nào biết ở đâu tổ chức giải 30/4 1/5 thì cho em xin số để em liên lạc lên giao lưu hoặc đến xem với ạ. E thì cũng mới tập lại nên có nhu cầu cần đi cọ xát nhiều. Các bác có thể liên lạc với em qua số dt 0933.699.366 em tên Hiệp 26 tuổi. Rất mong được sự đón tiếp nhiệt tình của các bác ạ. BIA BIA BIA :D

Last edited:

QuangHung

Đại Tá
Chào các bác đồng hương. Nhân mấy ngày lễ e có về quê chơi, em ở dưới huyên Tứ Kỳ muốn được lên Tp hoặc bên Gia Lộc để giao lưu ạ. Hi. Các bác có biết chỗ nào hoặc CLB nào chơi sớm sớm tầm 3h chiều hoặc bác nào biết ở đâu tổ chức giải 30/4 1/5 thì cho em xin số để em liên lạc lên giao lưu hoặc đến xem với ạ. E thì cũng mới tập lại nên có nhu cầu cần đi cọ xát nhiều. Các bác có thể liên lạc với em qua số dt 0933.699.366 em tên Hiệp 26 tuổi. Rất mong được sự đón tiếp nhiệt tình của các bác ạ. BIA BIA BIA :D
Bạn qua thị trấn gia lộc CLB gần chợ Cuối có vài cao thủ đáng để ý lắm Bạn ah..Nếu Bác không chê trình gà thì về CLB Hùng Sơn Thanh Miện..ở đây bọn mình toàn bóng phủi..nhưng có thể gọi cao thủ tiếp bạn đc..chiều nay CLB mình đi giao lưu dưới NinhGiang..bạn về dự cùng thì vui :D

tosiosHD

Đại Tá
+ Đi đường cẩn thận em nhé. Kẻo giao lưu với công an nhiều hơn giao lưu với anh em bóng bàn đấy! Haha!

hiepga

Đại Tá
Bạn qua thị trấn gia lộc CLB gần chợ Cuối có vài cao thủ đáng để ý lắm Bạn ah..Nếu Bác không chê trình gà thì về CLB Hùng Sơn Thanh Miện..ở đây bọn mình toàn bóng phủi..nhưng có thể gọi cao thủ tiếp bạn đc..chiều nay CLB mình đi giao lưu dưới NinhGiang..bạn về dự cùng thì vui :D
Bác cho e xin địa chỉ CLB bên ấy ạ. Bắt đầu thi đấu lúc mấy h ạ
Nick Hiepga gáy to nhể, các bác HD đâu, vặt lông gà là vặt lông gà! :p
Thùng rỗng hay kêu to bác ạ =))

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member

Gia Lộc thì kinh nhất là cậu Thư, em về quê GL chơi nhưng chưa vào xới đó bao giờ!

hiepga

Đại Tá
Gia Lộc thì kinh nhất là cậu Thư, em về quê GL chơi nhưng chưa vào xới đó bao giờ!
Ở Gia Lộc thì e biết có mỗi cậu tên Dương, hiện đang học ĐH trên HN . Hay đánh ở Bách Khoa và thi đấu cho CLB Duy Hưng. Cậu này đánh khéo và an toàn lắm. Trình chắc cũng phải D cứng, C diễn dàn

hiepga

Đại Tá
Cách gia lộc 12km..bạn hỏi đường đi về ngã tư chợ Bóng.. Đi xe Bus Hải Dương - Hưng Yên thì xuống tận nơi ..2h bắt đầu lên đường..hihi cứ alo mình sẽ đón = xe con :D
hx. mưa quá chắc lại hẹn dịp khác bác ơi

QuangHung

Đại Tá
Ở Gia Lộc thì e biết có mỗi cậu tên Dương, hiện đang học ĐH trên HN . Hay đánh ở Bách Khoa và thi đấu cho CLB Duy Hưng. Cậu này đánh khéo và an toàn lắm. Trình chắc cũng phải D cứng, C diễn dàn
Tình hình là Chiều CN 11-5 tại xới mình diễn ra trận giao lưu BB + Bia cực chất vs sự tham gia khoảng 20 VĐV của huyện Thanh Miện + Ninh Giang , 1 số cao thủ đc mời từ HN..HD trong đó có Dung Gai tuyển HD..bác nào có hứng thú về quê ghé qua xới E nhé ..thân mời :D

hiepga

Đại Tá
Tình hình là Chiều CN 11-5 tại xới mình diễn ra trận giao lưu BB + Bia cực chất vs sự tham gia khoảng 20 VĐV của huyện Thanh Miện + Ninh Giang trong đó có 1 số cao thủ đc mời từ HN..HD trong đó có Dung Gai tuyển HD..bác nào có hứng thú về quê ghé qua xới E nhé ..thân mời :D
Tiếc quá, tuần này e lại lên Phú Thọ giao lưu rồi @@

QuangHung

Đại Tá
Tiếc quá, tuần này e lại lên Phú Thọ giao lưu rồi @@
hix..lại hẹn chú dịp khác :D..đây là lần thứ 2 A mời Dung Gai về CLB..lần trước 1 mình E ấy cho cả xới ăn hành..các bác cứ mệt phờ mà E ấy vẫn thảnh thơi như đi chơi :p

hiepga

Đại Tá
hix..lại hẹn chú dịp khác :D..đây là lần thứ 2 A mời Dung Gai về CLB..lần trước 1 mình E ấy cho cả xới ăn hành..các bác cứ mệt phờ mà E ấy vẫn thảnh thơi như đi chơi :p
Tuần này trên HN ở Duy Hưng cũng có giao lưu các tay vợt mạnh chuyên nghiệp và nghiệp dư toàn quốc. Hay phết a ạ. Lại thêm cả hệ thống giải Per nữa...Ôi ước gì có thể phân làm mấy thân để đi các chỗ nhỉ @@

Bình luận từ Facebook