Cần ACE giúp gấp , gấp lắm rồi . Thanks

son_canloc

Đại Tá
Cảm ơn AE đã chia sẻ . Không ngờ dùng 1 mặt BH bằng Gổ lại rất độc , cắt bóng rất ổn định , bạt hất trên bàn rất dể . Dùng 1 mặt Gổ này đối thủ còn đi nhanh hơn . Sẻ dùng vợt Gổ để đối phó với những người giao bóng sai luật , giao bóng chụp giật . Gặp những người này mình luôn có tâm trạng coi thường không muốn đánh nên hay bị thua .Thanks

Last edited:

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Chỗ em mà cũng bắt ne bắt nét như chỗ bác, chắc giờ này em nghỉ chơi bóng bàn lâu rồi.

Biết là máu mê, nhưng kiểu thắng bằng được, con gà tức nhau tiếng gáy thì ... em chào từ xa em lượn

son_canloc

Đại Tá
Chỗ em mà cũng bắt ne bắt nét như chỗ bác, chắc giờ này em nghỉ chơi bóng bàn lâu rồi.

Biết là máu mê, nhưng kiểu thắng bằng được, con gà tức nhau tiếng gáy thì ... em chào từ xa em lượn
Đúng rồi bạn , nhiều người trình rất kém nhưng không chịu học hỏi mà lại hiếu thắng , đánh thua lại đổi là do vợt này nọ nên chỉ cần kích cho một câu là nhảy vào nộp mạng ngay . Hihi loại người này cũng không nhiều , nếu bớt họ đi có khi phong trào lại trong xanh hơn , loại này khi thế thua hay zỡ thủ đoạn quăng ném lắm :p

Bình luận từ Facebook