Cần ACE giúp gấp , gấp lắm rồi . Thanks

son_canloc

Đại Tá
Hôm qua CLB BB Xuân Diệu Can Lộc tổ chức giải CLB lần thứ nhất và mình về nhất sau khi trao cờ HC , đi nhậu có 1 số tỏ vẻ kg phục ( Gai ) , rượu là ngà hứng chí mình tuyên bố bóc luôn mặt Gai chỉ đánh Gổ thì có cu e vừa đi Korea về nhảy vào nhập kèo nồi lẫu Hươu ngay , hihi sau đó nghe nó nói lại ở Hàn nó từng chơi vợt Gổ với dân Hàn rồi . AE tư vấn giúp miình vượt qua kiếp nạn này với , trình của mình chấp nó 2 bóng .Thanks

Ông Trần Đình Hùng GĐ TTVH Huyện trao cờ và HC cho các vđv đạt giải

Last edited:

doccothankiem_hp

Thượng Tá
Mình đã quyết thì cứ chủ động đến ngày là Diễn thôi,ngại gì bác.
Bóng mình hơn 2 quả cơ mà,chủ động gọi lại cho đối phương làm kèo nối thêm 5 củ nữa,kèo Bở thế này mà ko tận dụng thì là quá đen cho Bác rồi đấy

son_canloc

Đại Tá
Mình đã quyết thì cứ chủ động đến ngày là Diễn thôi,ngại gì bác.
Bóng mình hơn 2 quả cơ mà,chủ động gọi lại cho đối phương làm kèo nối thêm 5 củ nữa,kèo Bở thế này mà ko tận dụng thì là quá đen cho Bác rồi đấy
Hihi có Tuấn dạy BB cùng Đoàn Kiến Quốc ở Nha Trang có ghé qua nhà mình chơi 2 ngày và AE có trao đổi qua về vợt Gổ và vợt Sắt nên mình giả chết (say) bắt Quạ nhưng con Quạ này khôn ngoan lắm , hihi không khéo nó mổ cho lòi Mắt ấy chứ , chiều nay lên thớt rồi

lamtq

Đại Tá
Hôm qua CLB BB Xuân Diệu Can Lộc tổ chức giải CLB lần thứ nhất và mình về nhất sau khi trao cờ HC , đi nhậu có 1 số tỏ vẻ kg phục ( Gai ) , rượu là ngà hứng chí mình tuyên bố bóc luôn mặt Gai chỉ đánh Gổ thì có cu e vừa đi Korea về nhảy vào nhập kèo nồi lẫu Hươu ngay , hihi sau đó nghe nó nói lại ở Hàn nó từng chơi vợt Gổ với dân Hàn rồi . AE tư vấn giúp miình vượt qua kiếp nạn này với , trình của mình chấp nó 2 bóng .Thanks

Ông Trần Đình Hùng GĐ TTVH Huyện trao cờ và HC cho các vđv đạt giải

khi đi nhớ đừng mang theo tiền.
Lúc đánh tâm niệm trong túi ko có tiền nên fải cố. Cố nhiều thì thắng thôi, sao fải xoắn:p

son_canloc

Đại Tá
Tôi chỉ nói một câu với bác, là thằng đàn ông, dám làm thì dám chịu, nói được thì cố mà làm. Còn bằng không, lần sau nổ ít thôi. Chúc bác vượt khó thành công.
Hihi Thanhks nhiều , không Nổ thì chiều nay rét 12 13 độ AE trong CLB sẻ không được quây quần bên nồi lẫu Hươu ấm áp bàn luận cho những nồi Lẫu , nồi nướng tiếp theo . Haha Thanks

oldfox

Đại Tá
Chiều nay bác cứ bảo với cu kia là hôm nọ nhậu say quá nên ko kiểm soát được mới nói linh tinh, trong luật bóng bàn cấm dùng mặt gỗ... vì vậy chiều nay cứ mặt gai dán vào chấp 2 bóng mà chiến :p

Nam_HaiDuong

Đại Tá
chỗ mình có ông đánh bằng vợt chấp mình 3 quả ko thắng nhứng đánh bằng gạch chấp mình đánh vợt ngang cơ thì mình đi nhanh. nói vậy để ông chủ thớt run. ng ta quen cái j thì sẽ làm tốt hơn ng võ mồm ko biết làm. kiểu này ông chủ thớt đi nhanh nếu đánh vợt gỗ

son_canloc

Đại Tá
chỗ mình có ông đánh bằng vợt chấp mình 3 quả ko thắng nhứng đánh bằng gạch chấp mình đánh vợt ngang cơ thì mình đi nhanh. nói vậy để ông chủ thớt run. ng ta quen cái j thì sẽ làm tốt hơn ng võ mồm ko biết làm. kiểu này ông chủ thớt đi nhanh nếu đánh vợt gỗ
Thú thật là mình có 1 thời gian dài đánh anti và sau đó có dùng vợt Gổ làm quân xanh cho con mấy hôm thấy cũng dể điều khiển ( cắt ) mình chỉ sợ khó đỡ giao bóng nên muốn AE tư vấn giúp , vợt Gổ đánh sang mình thấy còn dị hơn cả Gai và Anti . Nếu người chưa tiếp xúc với Gổ thì dể chết lắm . Thanks

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Vợt gỗ - Cái này là một miếng gỗ dày có độ cứng to bằng cỡ bao thuốc lá . Thường được chuẩn bị sẵn nếu không chuẩn bị sẵn được thì có thể dùng viên gạch, viên ngói mài , cắt đi cho vừa tay. Mấu chốt cơ bản của người sử dụng vợt bằng miếng gỗ là phải đảm bảo độ cứng, nảy, mặt có thể hơi thô ráp để tăng độ kiểm soát một chút. Bóng từ vợt loại này không phá xoáy mà trả xoáy và mất lực nên khá khác thường so với mặt anti, gai, ... và đặc biệt vẫn có thể bạt bình thường rất hiểm hóc.

Vì vậy bạn hãy yêu cầu đối thủ dùng vợt thường bóc mặt ra để đánh họ sẽ thua bạn ngay. Nhất quyết không cho họ dùng vợt thửa riêng nhé.

Tuy nhiên nếu đánh vợt thường mà có thể "chấp nó được 2 bóng" thì mọi việc đơn giản hơn rất nhiều.

son_canloc

Đại Tá
Vợt gỗ - Cái này là một miếng gỗ dày có độ cứng to bằng cỡ bao thuốc lá . Thường được chuẩn bị sẵn nếu không chuẩn bị sẵn được thì có thể dùng viên gạch, viên ngói mài , cắt đi cho vừa tay. Mấu chốt cơ bản của người sử dụng vợt bằng miếng gỗ là phải đảm bảo độ cứng, nảy, mặt có thể hơi thô ráp để tăng độ kiểm soát một chút. Bóng từ vợt loại này không phá xoáy mà trả xoáy và mất lực nên khá khác thường so với mặt anti, gai, ... và đặc biệt vẫn có thể bạt bình thường rất hiểm hóc.

Vì vậy bạn hãy yêu cầu đối thủ dùng vợt thường bóc mặt ra để đánh họ sẽ thua bạn ngay. Nhất quyết không cho họ dùng vợt thửa riêng nhé.

Tuy nhiên nếu đánh vợt thường mà có thể "chấp nó được 2 bóng" thì mọi việc đơn giản hơn rất nhiều.
Mình dùng vợt như ở chữ ký chỉ có điều mặt Gai bóc ra thành BH Gổ , trình độ a này cũng làng nhàng thôi chỉ xài đc OFF+ và 2 mặt Mack_V , trước đây mình đánh anti a này như Gà mắc tóc , a ta chuyên thủ chỉ đánh độc tấn công 1 càng FH , BH chuyên cắt gò nặng vì thế mình mới cho Bom nổ giữa Biển để kiếm cá ăn hihi . Thanks

Bình luận từ Facebook