Cám ơn Đà Nẳng

phuongnguyen

Đại Tá
K có tgian nhiều nhung a @huymdt vẫn sắp xếp cho mình 1 trận giao hữu thật hấp dẫn....
Cảm ơn a, cam on clb BMB voi ban va trang thiet bi tot va cam on Da Nang.
Có gặp a @Ancoi zippo , nhung tiec quá , k du tgian de học hỏi vài đường bóng, đặc biệt quả BH rất chắc tay...
Ra về voi tinh thần phấn chấn ...có gì đó tiếc nuối...có lẻ do sự mến khách của miền Trung ...
Thank

phuongnguyen

Đại Tá

Mình là áo xanh nhé

huymdt

Thượng Tá
K có tgian nhiều nhung a @huymdt vẫn sắp xếp cho mình 1 trận giao hữu thật hấp dẫn....
Có gặp a @Ancoi zippo , nhung tiec quá , k du tgian de học hỏi vài đường bóng, đặc biệt quả BH rất chắc tay...
Ra về voi tinh thần phấn chấn ...có gì đó tiếc nuối...có lẻ do sự mến khách của miền Trung ...
Thank
@phuongnguyen với lối chơi tấn công như vũ bão, giật trái phải cuồn cuộn kinh quá làm mình thủ hụt hơi kg công lại được quả nào! Chúc những ngày ở Đà Nẵng dzui dzẻ và mong có dịp gặp lại bạn nhé ;).

huymdt

Thượng Tá
Bảo k phá đuoc tường thành Da Nang...thua lien xieng...kkk
Ehehe, chắc phuongnguyen vừa mới đi đường xa còn mệt nên lỏng tay vậy thôi! chứ trình giật chuẩn cắt chìm vậy nếu gặp thường xuyên chắc chắn hơn mình rồi :). Hôm qua mình chỉ thủ và điều điểm rơi làm phuongnguyen khó đánh rồi tự làm hỏng thôi ;).

anzippo

Đại Tá
Thank
Biết @phuongnguyen laf bạn của @huymdt , an còi xin 1 trận nhưng Bác từ chối vì time k cho phép nhưng không sao , hy vọng 1 ngày gần nhất xin giao lưu với Bác 2 trận , thân chào

Bình luận từ Facebook