Cám ơn CLB Trần Hưng Đạo (Giếng Đồn,Hòn Gai,Hạ Long)

zhang là vis

Đại Uý
Chiều nay đã được đánh ở câu lạc bộ Trần Hưng Đạo.biết là đánh kém nhưng vẫn được các bác các chú các cô và các anh đánh cùng.mặc dù là không thắng trận nào nhưng cảm thấy rất vui.ai ai ở đây cũng rất nồng nhiệt hòa nhã và thân thiện.1 lần nữa cháu xin cảm ơn mọi người ở CLB Trần Hưng Đạo.Chúc CLB luôn phát triển và trở thành cái nôi đào tạo bóng bàn cho Hạ Long ( thấy mấy cu nhóc tập hay quá ạ ).Nếu có dịp xuống Hạ Long nữa chắc chắn sẽ ghé qua tiếp. :D (Hi vọng lần khác xuống sẽ không bị thua đậm nữa :D )
Thân,

XeLu3b@nh

Đại Tá
Hi hi. Xin lỗi chú hôm nay anh đi công tác về muộn quá không ở lại lâu được chứ ko thì....^^..thôi anh em giao lưu một trận là anh cũng vui rồi:D.

root

Binh Nhì
Chiều nay đã được đánh ở câu lạc bộ Trần Hưng Đạo.biết là đánh kém nhưng vẫn được các bác các chú các cô và các anh đánh cùng.mặc dù là không thắng trận nào nhưng cảm thấy rất vui.ai ai ở đây cũng rất nồng nhiệt hòa nhã và thân thiện.1 lần nữa cháu xin cảm ơn mọi người ở CLB Trần Hưng Đạo.Chúc CLB luôn phát triển và trở thành cái nôi đào tạo bóng bàn cho Hạ Long ( thấy mấy cu nhóc tập hay quá ạ ).Nếu có dịp xuống Hạ Long nữa chắc chắn sẽ ghé qua tiếp. :D (Hi vọng lần khác xuống sẽ không bị thua đậm nữa :D )
Thân,

Có đi mới mình đang ở đâu . nhưng giao lưu vui là chính mà, chúc mừng bạn.

Tieuphi2012

Thượng Sỹ
Đúng là "đi một ngày đàng học một sàng khôn", các cụ nói cấm sai bao giờ. Ông cháu mình trước giờ toàn suốt ngày cốt với mút, chẳng lo luyện tập gì cả thành ra trình bóng ngày càng ngày càng xuống. Đi Hạ long về lập tức đùng đùng đi tập chẳng nói chẳng rằng, ai nói đến cốt với mút là gạt phắt đi, hê hê. Cám ơn các bác Hạ long nhé!.........

binhquangninh

Binh Nhì
Cám ơn zhang là vis nhé, anh bận quá lên cũng chưa hỏi được tên em?
Khi nào xuống Hạ Long cứ vào chỗ THD chơi, a thấy kỹ thuật em tốt lắm, chỉ cần tăng cường tập chiến thuật nhiều
lên là đánh được hạng B đấy. Chúc em thành công!

kimtuan2312

Thượng Sỹ
Chiều mai em về Quảng Ninh công tác, các bác cho em xin cái địa chỉ CLB để em qua xem và học hỏi được không ạ??

ruoubakich

Trung Tá
Ông là bác sĩ chắc công tác ở Sở y tế , liên lạc với a Bình 0983625488 chử nhiệm CLB Trần Hưng Đạo . Tầm cơ như ông rất nhiều bạn đấy , còn hơn có thể gác ông 3-5 trái . Ông cứ giao lưu thoải mái chỉ sợ hết pin thôi .

Bình luận từ Facebook