Cách vệ sinh mặt bàn bóng ?

Timo boll VN

Trung Uý
Như cả nhà biết mùa này ace ta có những bác chơi bóng quá nhiều mồ hôi, việc bắn mồ hôi vào bàn là chuyện thường ngày, các vết mồ hôi khi khô lại cảm giác tạo thành vết dính. Xin hỏi các bác có phương pháp nào tốt để bảo quản tốt được mặt bàn cho em chút kinh nghiệm với !
Thanks.

congcong73

Đại Tá
Như cả nhà biết mùa này ace ta có những bác chơi bóng quá nhiều mồ hôi, việc bắn mồ hôi vào bàn là chuyện thường ngày, các vết mồ hôi khi khô lại cảm giác tạo thành vết dính. Xin hỏi các bác có phương pháp nào tốt để bảo quản tốt được mặt bàn cho em chút kinh nghiệm với !
Thanks.
theo mình thì ra luật CẤM ra mồ hôi khi chơi bóng là xong....hjhj,..

tosiosHD

Đại Tá
Trời ơi. Bạn này cẩn thận quá mức cần thiết! Mồ hôi bay vào bàn thì lau thôi. Thực sự bàn có thể hỏng vì va chạm tay vào bàn, vì mưa gió, ẩm ướt...làm phồng rộp lớp sơn, làm cong lớp gỗ của mặt bàn; chứ ko biết đến khi nào nó mới hỏng vì mồ hôi đây???

baichay

Trung Sỹ
Thanks.
Đây là cách mà nhà SX bàn Bình Minh chỉ dẫn: lấy dầu hôi(dầu hỏa), phun sương lên mặt bàn rồi khăn vải màn hoặc khăn mặt khô lau sạch vào cuối buổi khi mọi người chơi xong. Hôm sau chúng ta lại có mặt bàn đẹp sáng bóng mà không có mùi của dầu.

pkhuyenthoai

Đại Tá
Đây là cách mà nhà SX bàn Bình Minh chỉ dẫn: lấy dầu hôi(dầu hỏa), phun sương lên mặt bàn rồi khăn vải màn hoặc khăn mặt khô lau sạch vào cuối buổi khi mọi người chơi xong. Hôm sau chúng ta lại có mặt bàn đẹp sáng bóng mà không có mùi của dầu.
Thím làm thử chưa vậy

thuanlacsg

Đại Tá
Chai lau vệ sinh bàn Bóng Bàn của Hãng Cornilleau (France) sẽ giúp cho mặt bàn luôn sáng bóng và giữ độ bám + nẩy tốt cho Bàn.
Giá 350k/chai

Bình luận từ Facebook