Cách tính điểm nội dung cá nhân

jack2309

Trung Uý
Cho em hỏi cách tính điểm nội dung có sai xót gì ko ạ,em là Đoàn đội nước giặt Ana hạng 1500,tuần trc sau vòng 5,diem em là 1470 hạng 14,sau vòng 6,e thắng 1 ng hạng 2,thua mot nguoi hang 7 ma bay h em chi con 1457 diem va hang 34,xin BTC ly giai giup em a!

tipphono8x

Trung Uý
Cách tính điểm số cá nhân thành viên diễn đàn thường không thể biết được. BTC cũng không tự chấm tay mà có hệ phần mềm trên máy tự động chấm nếu nhập số liệu vào thì phải?
Nếu bạn thắng người cao điểm hơn bạn rất nhiều thì bạn được cộng rất nhiều điểm, thắng người thấp điểm hơn bạn rất nhiều thì bạn được cộng ít điểm (ngược lại nếu thua người thấp điểm hơn bạn rất nhiều thì bị trừ rất nhiều điểm, thua người cao điểm hơn bạn rất nhiều thì bị trừ ít điểm hơn)

votgo

Administrator
Kết quả của Đoàn đã được sửa lại vì đội Hoàng Hoa Thám chủ nhà post sai đội hình, nên trận thắng của Đoàn với Đạt bị hoán đổi thành trận thắng của Khải với Đạt.
Hệ thống tính điểm không sai, mỗi tuần xử lý khoản 27 trận đồng đội tương đương 27x7 trận cá nhân, các bạn lưu ý post kết quả chính xác để việc nhập liệu được chính xác.

Thân.

Bình luận từ Facebook