Cách quét keo cho cốt vợt ?????

hqtuan99

Binh Nhì
Các bác cho e hỏi muốn quét keo cho cốt vợt thì quét keo j? quét ntn? và ở HN thì có ai quét keo đc ko ạ? :p chả là e đánh hay ra mồ hôi tay nhiều, lâu ngày thành ra bẩn cốt, nay e muốn quét thêm lớp keo vào cho sạch và nhìn cũng thẩm mỹ hơn:rolleyes:

bachikho

Đại Tá
không nên vào keo cán, cầm mất cảm giác lắm, chỉ nên vào keo mang cá và 2 đường viền hai bên cốt thôi

Mr.Hungpolice

Đại Uý
Các bác cho e hỏi muốn quét keo cho cốt vợt thì quét keo j? quét ntn? và ở HN thì có ai quét keo đc ko ạ? :p chả là e đánh hay ra mồ hôi tay nhiều, lâu ngày thành ra bẩn cốt, nay e muốn quét thêm lớp keo vào cho sạch và nhìn cũng thẩm mỹ hơn:rolleyes:

Bác hỏi vậy dễ hiểu nhầm là quét keo cho cả cốt để dán mút! Cái này gọi là vào keo cán vợt. E thấy sư phụ e dùng bình sơn không màu xịt vào cán (phải che cốt lại), sau đó phơi nắng nhẹ (cũng phải che cốt). Nhìn cốt bóng và đẹp nhưng khi oánh thì hay bị trơn nhưng trơn ít thôi. Chúc bác thành công!

luckyluckedh

Đại Uý

bạn đánh amultart với ten 64 thấy thế nào, nẩy quá không?

phungducthang

Đại Tá
Chuân bi: 1 lo keo 502, 1 hoăc 2 cây bông ngoáy tai.
1, Ban lây cồn lau thât sach, nêu can vơt qua bân thi phai dung chât tây rưa lam sach can rôi đê thât khô.
2, Dung keo 502 nhỏ lên can 1 đên 2 giot, lây bông ngoay tai gat nhanh, gat thât ky... Cư như vây cho toan bô can.
Phân mang ca va mep vơt cung lam tương tư. Can vơt se bong rât đep va bên. Đê vai phut cho khô la chơi đươc ngay. Tuy nhiên can vơt se hơi trơn (Ban co thê dung băng keo dan che nhưng chô không cho keo dinh vao, quet keo xong boc đi)

Last edited:

khiconanchuoi200

Truyền nhân Ma Long
Cái này thì đơn giản thôi ạ, nhưng chỉ sợ đến lúc vào keo rồi thì lại tìm cách xả keo đấy ạ, vào keo chỉ đc cái đẹp chứ cầm thì khó chịu lắm.

Bình luận từ Facebook