Cách đỡ quả xoáy và xoáy ngang dài ????

Thanh Long GB

Đại Uý
N
Dạy là một phần học là một phần,người dạy chỉ đc cho người học lý thuyết và các động tác nhưng còn người học thì học thế nào!Tiếp thu đc nhưng có thực hành đc hay không mà thôi!
A hiểu điều đó nhưng 2 buổi a nghĩ khó mà làm dc theo a cả lý thuyết thực hành phải 12 buổi đến 20 buổi mới Tàm tạm

kythuatbongban

Thượng Tá
O
OK bạn theo mình nghĩ thì 2 buổi hơi ít chưa thể đỡ dc ko biết trình độ sư phạm của ban thế nào chứ để thứ 3 này tôi Liên lạc Bác nêu 10 buổi mà bạn chỉ dc cách đỡ giao bóng xoáy ngang ko tôi cũng phục sát đất
Muốn đỡ giao bóng tốt ngoài khả năng sư phạm tốt để truyền đạt, bản thân HLV còn là người biết giao bóng tất cả các kiểu và cực xoáy để học viên tập đỡ. mong sẽ làm hài lòng bác.hẹn gặp Bác tại TPHCM. 0978.782486.

kythuatbongban

Thượng Tá
N

A hiểu điều đó nhưng 2 buổi a nghĩ khó mà làm dc theo a cả lý thuyết thực hành phải 12 buổi đến 20 buổi mới Tàm tạm
Có 1 thực tế là Bác Súp rất yếu đỡ giao bóng dù đã học nhiều tại HN. khi vào TPHCM cũng chỉ tập với tôi 2 buổi là đã nắm vững , ko cần học thêm nữa.0978.782486.

Thanh Long GB

Đại Uý
Bạn nói là 10 buổi dạy bạn mà!Với lại xoáy ngang bạn chỉ cần đẩy thẳng cánh tay vào bóng và hơi nâng cánh tay 1 chút là xong mà có khó lắm đâu!
Cảm ơn Đức Cắt nhé e nói một câu mà a thấy nhẹ cả người a đỡ bóng nên xuống đều tốt chỉ sợ xoáy ngang thôi e nói vậy Mai a phải Thưc hành ngay mới dc

phuongnguyen

Đại Tá
O
OK bạn theo mình nghĩ thì 2 buổi hơi ít chưa thể đỡ dc ko biết trình độ sư phạm của ban thế nào chứ để thứ 3 này tôi Liên lạc Bác nêu 10 buổi mà bạn chỉ dc cách đỡ giao bóng xoáy ngang ko tôi cũng phục sát đất
Bạn sẽ đỡ được trong vài buổi, hoặc có thể 1 buổi nếu bác nhanh, quan trong đỡ sao cho đối phươn đừng tấn công thoi.

kythuatbongban

Thượng Tá
Bạn sẽ đỡ được trong vài buổi, hoặc có thể 1 buổi nếu bác nhanh, quan trong đỡ sao cho đối phươn đừng tấn công thoi.
Cám ơn Bình Phương em đã học Tôi, thì biết được Tôi có thể dạy đỡ tất cả các kiểu giao bóng chỉ trong 1 hay 2 buổi .Dạo này giật bóng nặng có tốt lên ko? 0978.782486

kythuatbongban

Thượng Tá
Chu nhat e danh may gio o NgDu?s ranh 2-5g chieu, ra do hóng vì k co ai cho danh het..cui bắp mà
CLB Nguyễn Du chỉ chuyên dạy mà thôi . em muốn đánh thì giờ đó Chủ Nhật qua CLB Lao Động trong hồ bơi Nhà Văn Hóa lao Động trên đường Huyền Trân Công Chúa cách Ng Du khoảng vài trăm mét, ở đó có nhiều người đánh lắm và có 8 bàn.

phuongnguyen

Đại Tá
CLB Nguyễn Du chỉ chuyên dạy mà thôi . em muốn đánh thì giờ đó Chủ Nhật qua CLB Lao Động trong hồ bơi Nhà Văn Hóa lao Động trên đường Huyền Trân Công Chúa cách Ng Du khoảng vài trăm mét, ở đó có nhiều người đánh lắm và có 8 bàn.
Y em là clb Truong NgDu , Thanh Thai

ngtrantoan

Đại Tá
Chu nhat e danh may gio o NgDu?s ranh 2-5g chieu, ra do hóng vì k co ai cho danh het..cui bắp mà
CN e k đánh anh ơi hoặc ít đánh CN lắm vì CN ít người chơi buổi chiều lắm, e đánh góc gần chỗ tập bb ấy, đánh với mấy anh chị, cô chú lớn tuổi

nanakizhang

Đại Tá
Kị nhất CLB này, Đánh tính tiền theo giờ rất ư là ức chế và tốn kém, thời lượng đánh ít, khó giao lưu với nhau.

Bình luận từ Facebook