Các trường tiểu học Ninh Thuận sắp tranh tài bóng bàn Nhi đồng cấp trường

ducphubb

Thượng Sỹ
Thành công lớn nhất của B và tôi đó là có đc những đứa con ngoan ,học giỏi và nhất là cũng đam mê BB , Hy vọng con của chúng ta cùng vững bước , tự tin trong học tập và rèn luyện . Tất cả vì con em chúng ta

Tôi và anh đều là những người cực kỳ đam mê bóng bàn nhất là anh son_canloc một nhà nghiên cứu và chế tạo máy bắn bóng trong tương lai và cả hai đều là huấn luyện viên bóng bàn cho con cái bắt đầu có Một mùa xuân nho nhỏ

dung_linh

Đại Tá
Cảm ơn nón bài thơ xứ Huế thân thương. Lâu rồi được gặp lại thành Huế chúng mình thương!

Nhớ chị Hằng nhớ cô Linh
Đơn nữ xuất sắc thần kinh Huế mình
Huế sâu nặng Huế ân tình
Bóng bàn thành Huế chúng mình yêu thương

Nếu như chẳng có Sông Hương

Nếu như chẳng có sông hương
Giở tình cho Huế,gởi thương nơi nào

Nếu như nước chẳng ngọt ngào
Aó em sao mà tím màu thuỷ chung quá

Nếu như chẳng có dòng sông
Câu thơ ai chở xuôi ngược dòng Huế

Nếu như nước chảy ngẩn ngơ
Câu thơ áo tím anh chờ Huế ơi !

Ai qua Huế một lần thôi
Mong đi từ Huế ngọt lời nhớ thương

Nếu như chẳng có dòng hương
Câu thơ xứ Huế giữa đường đánh rơi

Thương màu tím Huế đầy vơi
Sông hương xanh suốt những lời cho nhau.

Last edited:

ducphubb

Thượng Sỹ
Thông báo
Sáng mai chủ nhật lúc 7 giờ tại Trường Trần Phú nằm mặt sau công viên 16 tháng 4, các gà nhí chiến của các Trường tiểu học trên địa bàn thành phố Phan Rang- Tháp Chàm sẽ tranh tài bóng bàn cấp thành phố, đại diện mỗi trường được dự tranh 4 nội dung là 2 đơn và 1 đôi cho nam và nữ, đây là những trận đấu hứa hẹn đầy màu sắc dễ thương, lối đánh hồn nhiên trong sáng nhưng sẽ là sự hồi hộp của các bậc cha mẹ của các VĐV nhí và các Huấn luyện viên của các cháu, một giàn HLV như: Hùng cao, Hưng, Nhân, Khoa... và ducphubb nữa vì mình có ducphubb con thi đấu giải này.
Chính vì vậy ngày mai là ngày của riêng mình, riêng mỗi người mong hãy đến nhiệt tình hưởng ứng cổ vũ các cháu nhé mọi người.

Mr.Hungpolice

Đại Uý
Thông báo
Sáng mai chủ nhật lúc 7 giờ tại Trường Trần Phú nằm mặt sau công viên 16 tháng 4, các gà nhí chiến của các Trường tiểu học trên địa bàn thành phố Phan Rang- Tháp Chàm sẽ tranh tài bóng bàn cấp thành phố, đại diện mỗi trường được dự tranh 4 nội dung là 2 đơn và 1 đôi cho nam và nữ, đây là những trận đấu hứa hẹn đầy màu sắc dễ thương, lối đánh hồn nhiên trong sáng nhưng sẽ là sự hồi hộp của các bậc cha mẹ của các VĐV nhí và các Huấn luyện viên của các cháu, một giàn HLV như: Hùng cao, Hưng, Nhân, Khoa... và ducphubb nữa vì mình có ducphubb con thi đấu giải này.
Chính vì vậy ngày mai là ngày của riêng mình, riêng mỗi người mong hãy đến nhiệt tình hưởng ứng cổ vũ các cháu nhé mọi người.

Kết quả ducphubb thi đấu thế nào rồi hả bác Dr.Duc?

ducphubb

Thượng Sỹ
Kết quả ducphubb thi đấu thế nào rồi hả bác Dr.Duc?

Sáng nay bé Phú nhận giải gồm giấy khen và tiền thưởng 150 k

Last edited:

ducphubb

Thượng Sỹ
LẠC QUAN

Năm qua nuôi yến làm nhà
Dạy con thành quả giải ba bóng bàn
Năm nay vui vẻ nhẹ nhàng
Giao du đi khắp các bang các vùng

Bình luận từ Facebook