Các loại máy tập bóng bàn !

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Hiệp ở topic để anh em giới thiệu các loại máy, dụng cụ tập bóng bàn từ loại tự chế đến hàng công ty, từ đơn giản đến phức tạp để anh em tham khảo cho vui nhé !

1 - Chiếc máy đầu tiên ra đời của Hiệp

2 - Phát triển tiếp lên.

3 - Phát triển tiếp lên.

4 - ....

rượu hoa lê

Thượng Sỹ
chúc mừng anh đã có những sản phẩm tự tay làm ra của người việt nam
hy vọng anh sẽ tiếp tục cải tiến và cho ra đời những sản phẩm tốt hơn đẹp mắt hơn và giá cả phải chăng cho mọi người đều có thể mua được

truongtxt

Đại Tá
6 - Loại để bàn

7 - Mẫu phổ thông nhất

Minh cung co 1 e nhu the nay nhungbk the tap dc. Mua 100 qua bong vè cho vao tap dc vai hom thi bi mop vai chuc qua do kep bong. Co lan nen hoi bac hiep cach chinh cho het ket. Chinh dc het ket bong thi phat sinh gan de khac. Ke may, chinh minh de vao tap thi k the tap noi. May ban dc tam 10 qua thi dc 4 qua vao bàn,3 qua cham luoi và 3 qua bay ra ngoai. Dc vai hom minh chan bo ko. Hom no loi ra thi may chay nhung bong ko ban ra dc. Cha biet bi sao. Gio vut di roi. Hy vong may loai doi sau cua bac khac phuc dc nhung diem tren. Chuc bac cang ngay cang co nhung san pham that tot cho ae dam me bong ban.

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Mẫu máy sau ngày càng NGON hơn . HOAN HÔ BẠN HIỆP .

Cám ơn Bác đã có lời khen. Máy móc là vậy đến cái máy hiện đại nhất, phức tạp nhất vẫn có thể lỗi, nên việc không ngừng cải tiến, nâng cao chất lượng, thẩm mỹ,... là điều đương nhiên em đã và đang phấn đấu. Hi vọng từ những chia sẻ của em, từ những chiếc máy em làm ra sẽ có thêm nhiều VĐV mới kế tục, vươn tầm lên Tuyển, sánh ngang với các cường quốc bóng bàn thế giới .

Nước mình còn nghèo, còn nhiều vấn đề phải lo nên việc xã hội hóa thể thao, việc chọn lọc VĐV vẫn là từ bóng bàn phong trào, phong trào có tốt, có mạnh thì mới có nhiều lựa chọn.

Việc các VĐV bóng bàn mới tập có được công cụ hỗ trợ tốt chắc chắn sẽ rút ngắn được rất nhiều thời gian tập, sẽ xóa đi rào cản về sự mặc cảm trình độ, sớm bộc lộ phẩm chất của VĐV tốt.

Chúc các bạn có chung niềm đam mê thành công trong việc làm cho mình, cho bạn bè mình những chiếc máy hữu ích, chúc phong trào bóng bàn ngày càng phát triển.

Bình luận từ Facebook