Các huấn luyện viên nói gì với vdv

tieuthantien

Tiểu Phương Liều Mạng
Xem rất khoái xem các vdv nghiệp dư chỉ đạo nhau trong trận đấu, cũng như rất tò mò muốn được biết các hlv nói gì với vdv sau mỗi hiệp đấu, nhiều khi thấy các hlv nói rất nhiều với vdv , nhất là các hlv Trung Quốc, ngoài ra em để ý thấy các vdv TQ không chỉ gật gù nghe theo, họ còn trao đổi với hlv ngay lúc đó.
Câu hỏi đặt ra là : họ nói những gì,
Có bác nào đã từng nghe lỏm được xin góp vài chữ cho em mở rộng tầm mắt !

trung2409

Trung Uý
Thấy thiên hạ đồn là Kiến Quốc được HLV chỉ đạo:" tập trung, tập trung và..... tập trung hơn nữa"
Hôm nọ thì em nghe lỏm là đừng cho nó đôi công ở olympic ...

Duongapaco

Đại Tá
HLV ngồi ngoài chỉ đạo sẽ biết rõ trận đấu hơn VĐV, ít nhất họ sẽ bảo: Anh ta yếu bên trái ( hoặc phải ) đấy, em cứ khoét vào điểm yếu đấy nhé

dangcapnhatthoi

Trung Sỹ
Hôm em nghe được mấy Đội nước ngoài sang thi đấu HLV bảo cả đội trước khi vào giải các chú đánh thắng A sẽ khao các cú một trầu béttelenhe gái Việt tại Đường Phạm văn Đồng....HN còn chú nào đánh dở chỉ được đứng xem .....kakaka

quanghuy1974

Trung Sỹ
Xem rất khoái xem các vdv nghiệp dư chỉ đạo nhau trong trận đấu, cũng như rất tò mò muốn được biết các hlv nói gì với vdv sau mỗi hiệp đấu, nhiều khi thấy các hlv nói rất nhiều với vdv , nhất là các hlv Trung Quốc, ngoài ra em để ý thấy các vdv TQ không chỉ gật gù nghe theo, họ còn trao đổi với hlv ngay lúc đó.
Không nhất thiết cứ phải nói gì đâu bạn ạ Đôi khi chỉ làm cho đối thủ mất Cảm hứng,mất sung thôi, có một lần mình đứng gần Hlv của Quân đội nghe thấy chỉ đạo Linh muối ( Cứ thế mà đánh) Linh uống nước rồi ra đánh tiếp..../

lamtq

Đại Tá
ko cần đánh khó hay giật giếc đ.. j cả. chú cứ đưa bóng vào bàn cho a là đc rùi:zingme21::zingme21::zingme21::zingme52::zingme52:

joinmrthinh

Thượng Sỹ
ko cần đánh khó hay giật giếc đ.. j cả. chú cứ đưa bóng vào bàn cho a là đc rùi:zingme21::zingme21::zingme21::zingme52::zingme52:

Đúng rùi đó !!!!!!! Cứ ............ đánh qua bàn của .... NÓ là được ............Nó mà không đánh được vào bàn mình thì nó khác thua!!!!!!!! Chiến thuật hay quá ta!!!!!!!!
:zingme21::zingme21::zingme21::zingme52::zingme52:

kiếm thánh

Thượng Sỹ

các HLV có chỉ đạo là:" trong 36 kế, chuồn là thượng sách, các e đánh không được thì chạy"

Luong Qua Luong

Trung Uý
Ở giải Japan Open 2012, HLV và cũng là chồng của SHEN Yanfei nói với cô ta lúc Time out là: " Bà bị mát giây à! Lúc dẫn điểm người ta thì lại đi đánh kỹ. Bà phải hiểu rằng bà dẫn điểm đối phương là nhờ ở lối đánh quyết liệt. Dẫn điểm mà đánh kỹ thì khác gì trả lại điểm cho người ta".

Bình luận từ Facebook