Các bài tập Giao bóng và Đỡ giao bóng của Butterfly

NTBB

Super Moderators
Ax ax pak nói làm em nghe nản vãi

Những ai có tính mau nản thì không chơi bóng bàn được (là nói chơi đúng nghĩa ấy, chứ mặc quần tây áo sơ mi đi giầy uylich vào quẹt quẹt thì ... không tính, hihi !). Chắc là Giang coi không thuộc số này đâu, nhể? Nhưng mới "chập chững" mà lên dd hỏi thế này thì "bác sỹ" đoán là mắc "bệnh" ...nóng ruột !:p

Giang coi

Trung Sỹ
Những ai có tính mau nản thì không chơi bóng bàn được (là nói chơi đúng nghĩa ấy, chứ mặc quần tây áo sơ mi đi giầy uylich vào quẹt quẹt thì ... không tính, hihi !). Chắc là Giang coi không thuộc số này đâu, nhể? Nhưng mới "chập chững" mà lên dd hỏi thế này thì "bác sỹ" đoán là mắc "bệnh" ...nóng ruột !:p

Chuẩn đấy pak ah. Tuy chưa làm được như kiểu gb thứ 2 cũng có phần hơi nóng ruột. Nhưng tình hình là vẫn đập bóng tốt :D

NTBB

Super Moderators
Chẳng còn cách nào là phải kiên trì thôi, các bạn ạ! Nhưng để cho việc học nó bớt dài thì nên tìm phương pháp học thích hợp. Không có Thầy thì tự học với bạn bè, học theo sách vở và các video, các tài liệu trên mạng. Trên diễn đàn này, mình post rất nhiều tài liệu hướng dẫn tập luyện BB của nhiều nước, nhiều hãng trên TG, trong đó mình thấy bộ tài liệu của hãng PingSkillS là rất cơ bản và đầy đủ. Các bạn tìm mà xem nhé - một số chủ đề đã có làm phụ đề tiếng Việt đó..

cavalli

Binh Nhất
Các bác trên diễn đàn REUPLOAD lại tất cả các bài giảng được không ạ. Hỉnh ảnh minh họa mất hết rồi :((

NTBB

Super Moderators
Các bác trên diễn đàn REUPLOAD lại tất cả các bài giảng được không ạ. Hỉnh ảnh minh họa mất hết rồi :((
Đau lòng quá nhỉ ! Mình đã reupload các hình ảnh 1 lần rùi, mà giờ nó lại đi tong, huhu ! Chả biết tại sao nhỉ? Đành cặm cụi làm lại lần nữa vậy.

Bình luận từ Facebook