Cac bac vo su tau dao vao chi giao giup e voi

khacviet

Binh Nhì
tinh hinh la e dang danh cot: w. schager Fh: rakza7 soft. Bh: donic coppa jo gold. thay may ong anh o? clb bao giat manh tay to nay muon doi gio sang tau dao thi len danh cot gi va danh mut nao hop ly ( ro? gia tam tam 1 chut doi voi cot cac bac ak) . de thich nghi sang tau dao thi mat thoi gian la bao lau cac bac nhi? mong cac bac y kien giup e nhe de co 1 combo tot nhat. hihi :D e choi tay trai cac bac ak

Last edited:

bachikho

Đại Tá
phải thử mới biết bác ợ, bác cứ làm cái topspeed (có bác đang rao đó) với h3 2nd hand nào đó đã (nhiều bác rao bán), BH thì xài 1 trong 2 mặt bác đang xài cũng đc, thử xem có hợp ko rùi tính tiếp

Piing poong

Thiếu Uý
Cứ gặp mấy ông Tàu khựa mượn vợt chiến thử 1 lúc - Thích rồi thì hãy dùng hàng 2nd hand mà test bác ợ - Đừng chiến brandnew ngay mà lục tốn lắm. Đến lúc nghiện rồi lên cơn vật thì khổ đấy ;( ;)
Mà bác gõ tiếng Việt đi cho ae dễ đọc chứ. Mod bây giờ dễ hơn xưa rồi đấy. Bác chưa bị pm à? Không cẩn thận lặp lỗi nhiều quá lại bị del cho phát giờ ;)

thuongtihar

Thượng Sỹ
Đã là Khắc Việt thì chơi hẳn Combo này mới chuẩn:

Blade: Ngỡ
FH: Anh Khác Hay Em Khác
BH: Chỉ Anh Hiểu Em

PS: Funny chút xíu cho zui ze! Tàu đạo thì cứ em Viscaria hoặc Acoustic mà oánh là ngon rồi, còn tùy thuộc vào kỹ thuật hiện tại của mình có phù hợp với đánh mặt Tàu đạo nữa hay không ^^

Bình luận từ Facebook