Các Bac Vào Em Hỏi Về Vợt Bóng Bàn ?

traxuls

Binh Nhì
Cho Em Hỏi. bố em kêu em lên mạng mua cho 1 cái vợt bóng bàn loại cốt xạ điêu tem đồng 70%. bác nào có kinh nghiệm thì chỉ dẫn em với :D
thanks các bác trước

chichkidao

Moderator
70% thì sợ hơi xấu đó bạn.nhưng nếu bác nhà bạn không quan trọng hình thức thì ok.theo kinh nghiệm của mình thì 70% giá rơi vào tầm 1tr2 đến 1tr4

MaiXuanViet

Moderator
70% thì là...hết mức có thể rồi, chứ cây vợt mà thấp hơn 70% thì chắc chỉ còn dùng để...xới cơm.Mà cầm cây 70% thì khó đánh lắm vì có lẽ những cây Sar tầm này đều đã bị bo cạnh nên mất đi độ chuẩn rồi :(

Nếu người thân bạn thích tốc độ và muốn tiết kiệm thì bạn có thể xem qua cây GTS carbon, cấu tạo 5 lớp giống Sar hoàn toàn, tốc độ có thể so sánh ngang ngửa Sar đó bạn, còn độ điều khiển thì kém Sar 1 xíu, mặt vợt to và thiết kế cán cầm cũng tương tự Sar. Cây GTS giá rất tốt, hiện nay là 660k. Có thể xem cây GTS carbon là lựa chọn hợp lý nhất cho ai ghiền Sar mà chưa tìm được cây Sar vừa túi. :)

Bạn có thể tham khảo kỹ hơn tại đây http://bongbanviet.com/index.aspx?site=1&page=16-thong-tin-san-pham&cid=4-Cốt-vợt&pid=114-GTS Carbon

Bình luận từ Facebook