Các bác tư vấn mặt xiom cho cốt zetro quad

Ktslxt

Binh Nhì
E mới chơi bóng bàn được 3 tháng, vừa mua cốt zetro quad nhưng chưa biết mua mặt gì vi ko có kinh nghiệm, e chơi thiên về giật xung và bạt nói chung thich lối đánh tấn công tốc độ (vì trước e tập cơ bản hơn 1 năm nhưng bỏ hơn 20 năm bjo chơi lại). Mong các bác giúp

AndroCS7

Đại Tá
cốt Zetro Quad tương đối dễ chơi nên mặt nào cũng đc hết bác ah. đối với em thì FH Xiom Sigma II, BH Xiom Vega Japan hoặc Vega Pro là thích hợp nhất

hiepga

Đại Tá
Mình còn 1 số mặt Xiom Sima 1, Vega Aisa đã qua sử dụng còn rất tốt, bạn cần lấy test thì ll nhé

Tackebong

Trung Uý
Mình cũng dùng cốt zetro quad, FH sigma 2 euro, BH sigma 1 euro. Nhưng mà BH hiện đang bi bong ko biết dán lại thế nào :(

dungbat

Trung Uý
Em cũng mới sắm e này, e đc tư vấn 1 mặt nittaku soft, 1 mặt donic baracuda, trình e gà nên ko phân biệt fh, bh thế nào, cứ đổi liên tục. Anh chị em, cô bác có thể nhận định về mặt vợt giúp e đc không.

Ktslxt

Binh Nhì
cốt Zetro Quad tương đối dễ chơi nên mặt nào cũng đc hết bác ah. đối với em thì FH Xiom Sigma II, BH Xiom Vega Japan hoặc Vega Pro là thích hợp nhất
Mình vừa dán FH Xiom Sigma II euro, BH Xiom Vega Pro đánh rất hợp với côt zetro quad hôm thứ 7-4-2014. Đầu tiên cảm nhận Vega Pro đánh khó hơi cứng, định thay Vega euro nhưng bây giờ quen cảm nhận còn hay hơn Sigma II euro

Bình luận từ Facebook