Các bác tư vấn giùm Super zhang zike zlc nên chơi mặt gì ạ

Heo con

Đại Tá
Tôi đánh lai Bb sau 20 bỏ.được 1 nam rồi, qua rat nhiều cốt vợt, xin lỗi chưa biết thế nao la cảm giác, chỉ biết là nảy và dễ vô bàn hay k thôi...chữ cảm giác còn xa lắm Heo ơi.
Tiêu chí chơi bb của anh chắc giống em hjj @phuongnguyen là: ngon, bổ, rẻ, trẻ, khỏe, đẹp zai, teo bụng, chống teo cơ... E nghĩ cái đạt tới của em cũng là chân, thiện, mỹ nhưng ở góc độ cảm nhận đối với mình là niềm vui. Chẳng phải cuộc đời cần lắm những niềm vui, hạnh phúc xung quanh mình đó sao hahaah

Trainee

Đại Tá
Nếu xuống được Hải Dương, alo nhé! Mời bác @o3ma và anh @Trạng .... CÁ xuống HD ạ!
Cám ơn nhưng nếu @Trainee có đi và đi vào ngày thường thì tớ chịu. :):):)
Rất muốn xuống HD 1, 2 ngày vì nhiều lý do, ... nên mình sẽ gắng thu xếp.
Nếu công việc chính thuận lợi thì kiểu gì cũng xuống HD 1, 2 ngày.
Lần trước ra HN 4h chiều, vừa ăn trưa xong, còn kịp phi lên Vĩnh Yên nhậu tối, rồi đêm lại trở lại HN mà. Hải Dương chắc cũng không khó đi hơn?
Chỉ có điều lần này ra lu xu bu hơn bữa trước tết nhiều quá. Vì có một số việc bắt buộc phải xong, vậy mà nó lại đang ngoài sự chủ động.
Nếu em xuống HD vào cuối tuần thì sẽ rủ anh @o3ma đi cùng, còn không sẽ hỏi xem bác rảnh rỗi khi nào, chạy qua chỗ bác tán dóc vài phút. Quá lắm thì chạy tới Gia Lâm chứ gì, em có 2 ông, bà bác ruột ruột già già ở bên Hồ Sài Đồng mà! :D

o3ma

Đại Tá
Rất muốn xuống HD 1, 2 ngày vì nhiều lý do, ... nên mình sẽ gắng thu xếp.
Nếu công việc chính thuận lợi thì kiểu gì cũng xuống HD 1, 2 ngày.
Lần trước ra HN 4h chiều, vừa ăn trưa xong, còn kịp phi lên Vĩnh Yên nhậu tối, rồi đêm lại trở lại HN mà. Hải Dương chắc cũng không khó đi hơn?
Chỉ có điều lần này ra lu xu bu hơn bữa trước tết nhiều quá. Vì có một số việc bắt buộc phải xong, vậy mà nó lại đang ngoài sự chủ động.
Nếu em xuống HD vào cuối tuần thì sẽ rủ anh @o3ma đi cùng, còn không sẽ hỏi xem bác rảnh rỗi khi nào, chạy qua chỗ bác tán dóc vài phút. Quá lắm thì chạy tới Gia Lâm chứ gì, em có 2 ông, bà bác ruột ruột già già ở bên Hồ Sài Đồng mà! :D
Hồ SĐ thì gần chỗ tôi. Ok, có gì liên lạc.

aunhh

Đại Tá
Mà em ZZK tốc nó bằng AMul không anh nhỉ? em khoái Amul do nó đánh nhanh, đỡ hao lực, do lớn tuổi nên phải giữ thể trạng anh @nvh78
Em đã từng chơi Amultart trước khi chuyển qua SZLC ZJK. Amultart nhanh hơn, SZLC ZJK nẩy hơn. Nếu anh phát lực tốt thì SZLC ZJK cú giật của nó bá đạo lắm, ko thua Amultart đâu. Cảm giác vào bóng khi đánh Amulart mềm hơn SZLC ZJK. SZLC ZJK cho quả bóng xoáy hơn. Đánh trái SZLC ZJK hay hơn Amultart vài bậc. :)

Heo con

Đại Tá
Em đã từng chơi Amultart trước khi chuyển qua SZLC ZJK. Amultart nhanh hơn, SZLC ZJK nẩy hơn. Nếu anh phát lực tốt thì SZLC ZJK cú giật của nó bá đạo lắm, ko thua Amultart đâu. Cảm giác vào bóng khi đánh Amulart mềm hơn SZLC ZJK. SZLC ZJK cho quả bóng xoáy hơn. Đánh trái SZLC ZJK hay hơn Amultart vài bậc. :)
nghe thích quá bác ợ, đang đợi mặt về trải nghiệm hjj. Ah mà mình muốn dán keo mặt vợt để khỏi sướt được ko @aunhh ơi. Nên xài loại gì nhỉ? Mình định chơi sơn móng tay hii

Duongapaco

Đại Tá
Hiện tại mình cũng đang chơi cốt này, bên phải dán Tery 05 fx, bên trái gai Super Blok, kiếm khá nhiều bia mỗi chiều đấy
Nếu bạn không chơi gai thì cứ 2 mặt mút Tery 05 fx mà chơi nhé
Chúc bạn thành công

aunhh

Đại Tá
nghe thích quá bác ợ, đang đợi mặt về trải nghiệm hjj. Ah mà mình muốn dán keo mặt vợt để khỏi sướt được ko @aunhh ơi. Nên xài loại gì nhỉ? Mình định chơi sơn móng tay hii
Cốt SZLC ZJK là cốt xịn, gỗ xịn, gỗ già, tốt nên mình nghĩ ko bị trước. Nếu anh dán keo sữa thì ko vân đề gì. Khi gỡ mút ra cứ từ từ mà gỡ. Em dán khoản 4 cặp mút rồi, ko vấn đề gì
Hôm bữa thay Razka 7 soft màu đỏ quýnh trái cực phê. Thay Razka 7 soft đen quýnh hơn giống Ten 64 ở độ cứng. Hình như mặt đen cứng hơn mặt đỏ thì phải?

langbatgiangho84

Binh Nhất
SỐ là em mới xách về em Super zhang zike zlc sau 1 ngày giông bão, anh em giúp giùm em tư vấn nên chơi mặt vợt thế nào ạ, bác nào có mặt như thế 2nd càng tốt ạ?
1/ Em muốn chơi thử mặt gai xem nó có hầm hố không thì nên chọn mặt nào và FH hay BH ạ
2/ Em khoái đánh sát thủ 1 hít ăn ngay (mới cầm vợt nên thích vậy đánh cho nó ác hjjj)
3/ Mặt bền xíu ạ (quê em tìm ko ra chỗ bán mặt nên mỗi lần giao lưu trao đổi bất tiện lắm ạ)

Cảm ơn các bác ạ, @Trạng .... CÁ , @phuongnguyen , @club7337 , @ketquadi , @Không Quan Trọng , @nvh78 , @phihung @gachip @Red Arc @Nam_HaiDuong ............. vào đây loạn đàm hộ em nha, cảm ơn các bác đã tốn hơi sức chém gió ạ
Lấy gì sơn cán bóng thế. Minh cũng có mà cán đâu bóng đâu. Đang đánh 2 mặt rarza x nè. Cũng được

Bình luận từ Facebook