các bác ko phải ném gạch đá làm gì! e chi cach bao cho moi nguoi thoi

test_vot_va_mat

Trung Sỹ
Xin lỗi ca nhà nhe! sau khi đọc những dòng comment cua cac bác em thấy ai hiểu là e rất mừng! Còn ai ko hiểu thì thôi cu thu bỏ tien ra mua mà phải hàng fake xem tâm trạng sẽ ntn? E bị rồi nên chi muon cảnh báo cho mọi người hãy cẩn thận khi mua speed10 vậy thôi! Còn chẳng qua la e mua qua mạng thôi chứ dc nhìn thi cụ tổ nó cũng ko lua dc e! Con bac nào nem gạch bắt lỗi mạnh qúa thi bác đó mới là tay sai của bọn cờ hó đó thôi! E dis dim hang thang nao ca! uc thi nói thằng nào động lòng thi cứ nghĩ đi! Lừa dc it tiền để xây mả bố nó to lên!

tcgroup

Bố cu Tít
Xin lỗi ca nhà nhe! sau khi đọc những dòng comment cua cac bác em thấy ai hiểu là e rất mừng! Còn ai ko hiểu thì thôi cu thu bỏ tien ra mua mà phải hàng fake xem tâm trạng sẽ ntn? E bị rồi nên chi muon cảnh báo cho mọi người hãy cẩn thận khi mua speed10 vậy thôi! Còn chẳng qua la e mua qua mạng thôi chứ dc nhìn thi cụ tổ nó cũng ko lua dc e! Con bac nào nem gạch bắt lỗi mạnh qúa thi bác đó mới là tay sai của bọn cờ hó đó thôi! E dis dim hang thang nao ca! uc thi nói thằng nào động lòng thi cứ nghĩ đi! Lừa dc it tiền để xây mả bố nó to lên!

Diễn đàn là chỗ giao lưu văn hóa, đề nghị bạn không nên văng tục ở đây bạn nhé, trong diễn đàn có nhiều người già và cháu nhỏ nghe văng tục sẽ không hay bạn ạ.

tcgroup

Bố cu Tít
Chửi bậy cái "công an" xuất hiện, tuýt còi liền thế mà có topic tung toàn ảnh Sex cả tuần mà chẳng thấy bóng dáng "police" đâu. Lạ.
Mong các bác năng "tuần tra" cho diễn đàn được sạch.

Mong bác thông cảm, anh em quản trị diễn đàn lúc có thời gian sẽ vào đều, nhiều khi bận việc hơi lơ là diễn đàn mong các bác lượng thứ

SM5

Administrator
BQT cũng là những người bình thường như mọi người,vì dam mê và nhiệt huyết vác tù và hàng tổng thôi mà các bác,o phải lúc nào cũng vào tất cả các topic của diễn dàn dể phát hiện và xử lý các bài vi phạm.Công an muốn làm tốt cũng cần phải có mạng lưới An ninh nhân dân ,vì vậy BQT cũng rất cần sự phát hiện và thông báo của ACE về các bài viết vi pham.Cám ơn ACE nhiều

test_vot_va_mat

Trung Sỹ
Diễn đàn là chỗ giao lưu văn hóa, đề nghị bạn không nên văng tục ở đây bạn nhé, trong diễn đàn có nhiều người già và cháu nhỏ nghe văng tục sẽ không hay bạn ạ.
L
cám ơn bác nhắc nhơ! nhưng nếu la bác thì tâm trạng của bác sẽ ntn? còn mấy cờ hó mà nghĩ e đăng đàn để nói xấu người khác thi e cũng chịu thôi! E chi nói sự thật để mọi người xem xét kỹ sp trc khi mua thôi! Cam ơn tất cả đã đọc bài của e!

sonkotia

Đại Tá
Chửi bậy cái "công an" xuất hiện, tuýt còi liền thế mà có topic tung toàn ảnh Sex cả tuần mà chẳng thấy bóng dáng "police" đâu. Lạ.
Mong các bác năng "tuần tra" cho diễn đàn được sạch.
Ây dà sao e ko bit nhỉ..........a cho e cái link coi tí nhé:rolleyes::oops::p:D

sonkotia

Đại Tá
Oai, mấy cái cây héo đó chú xem làm gì. Cuối tuần tới tha hồ mà đi coi cây tuyển.
Cái này phải nhờ dokhoa33.... Nhưng mà chú nó kém khoản này lắm. Hic hôm tới chắc e ra từ 24 nhưng phải đi tưới cây rau bên ĐC chắc mất nguyên nửa ngày còn lại...25 hẹn nhau đâu rồi đi luôn thôi

Bình luận từ Facebook