Các bác Có nghe bác Hảo gai và bác Hùng xe tăng bao giờ chưa nhỉ >

dangcapnhatthoi

Trung Sỹ
Hôm qua em có may mắn được tiêp chiếu bác Hảo gai và bac Hùng xe tăng tuy ngắn ngủi giao lưu chỉ kg 10p và xem các bác đánh cả buổi chiều. Em thay các Bác đúng là Cao thủ giang hồ. bác hảo Gai chắc bác năm nay cỡ khoảng 70t nhưng cắt bóng và bạt ga thì vô đối .. bác Hùng xe tăng đúng là đánh như xe tăng .. Bác nào thông tin nhiều giời thiệu thêm để ae diễn đàn cũng biết

xuananhcsct

Thượng Sỹ
Bác Hảo GAI hiện tại đang đánh đội D Phú Thượng, tổng điểm là 1636 và đứng thứ 98 trong 100 VĐV hạng D xuất sắc nhất :zingme5::zingme5::zingme5::zingme5: (Tham khảo: http://bongban.org/pingpong/index.php/homecon/chamcon/callFrmvdvxuatsac/34)

Hùng XE TĂNG đánh mặt tàu, mặc dù không tham gia diễn đàn trình cũng tầm D khá thôi bạn. Bác Hùng có máu ăn thua, xét về tổng thể không có điểm gì xuất sắc vì chỉ biết cắt nặng và bạt mạnh :zingme35::zingme35::zingme35::zingme35:

Hai bác này đã giao lưu với tôi nhiều lần cả trên bàn bóng và bàn Bia, tính tình đều vui vẻ nhưng xét về trình độ hiện tại thì hạng D là hạng thấp nhất của hệ thống giải bongban.org nên bạn liệt các bác ấy vào hạng cao thủ giang hồ thì có vẻ không ổn :zingme3::zingme3::zingme3::zingme3:

vietcan

Đại Tá
Bác Hảo GAI hiện tại đang đánh đội D Phú Thượng, tổng điểm là 1636 và đứng thứ 98 trong 100 VĐV hạng D xuất sắc nhất :zingme5::zingme5::zingme5::zingme5: (Tham khảo: http://bongban.org/pingpong/index.php/homecon/chamcon/callFrmvdvxuatsac/34)

Hùng XE TĂNG đánh mặt tàu, mặc dù không tham gia diễn đàn trình cũng tầm D khá thôi bạn. Bác Hùng có máu ăn thua, xét về tổng thể không có điểm gì xuất sắc vì chỉ biết cắt nặng và bạt mạnh :zingme35::zingme35::zingme35::zingme35:

Hai bác này đã giao lưu với tôi nhiều lần cả trên bàn bóng và bàn Bia, tính tình đều vui vẻ nhưng xét về trình độ hiện tại thì hạng D là hạng thấp nhất của hệ thống giải bongban.org nên bạn liệt các bác ấy vào hạng cao thủ giang hồ thì có vẻ không ổn :zingme3::zingme3::zingme3::zingme3:
Cái thời mà bác mặc tã với đóng bỉm thì họ là nh cao thủ đó,h họ vẫn là biểu tượng của thời gian,bác nhận xét khách quan tý nhé.h họ đã lên ông len bà rồi.đừng mang cái trẻ trâu của mình ra để nói về các tiền bối như vậy.mạn phép

tieuho_8x

Đại Tá
Các tiền bối khi về lớn tuổi mà còn trụ trình D là rất xuất sắc. Bản thân biết rõ cả 2 bác này và dù hiện tại hơn các bác mấy bóng nhưng luôn phải công nhận họ đều là những hảo thủ bb,xét về khi trẻ thì đều có tiếng tăm lẫy lừng. K phải tự nhiên mà có đc cái danh "Hảo gai" và "Hùng xe tăng" đó :)

xuananhcsct

Thượng Sỹ
Cái thời mà bác mặc tã với đóng bỉm thì họ là nh cao thủ đó,h họ vẫn là biểu tượng của thời gian,bác nhận xét khách quan tý nhé.h họ đã lên ông len bà rồi.đừng mang cái trẻ trâu của mình ra để nói về các tiền bối như vậy.mạn phép

Tôi nhận xét rất khách quan ai đánh đến đâu nói rõ đến đó; không hiểu có vấn đề gì mà bạn vietcan nói vậy?
Về tuổi tôi kém chú Hảo nhưng biết chú ấy từ những năm 90; Với anh Hùng thì tuổi cũng không chênh lệch nhiều đâu.

cuongyb

Trung Uý
Tôi nhận xét rất khách quan ai đánh đến đâu nói rõ đến đó; không hiểu có vấn đề gì mà bạn vietcan nói vậy?
Về tuổi tôi kém chú Hảo nhưng biết chú ấy từ những năm 90; Với anh Hùng thì tuổi cũng không chênh lệch nhiều đâu.

Bác nói khách quan, nhưng có lẽ chưa tế nhị.... kiểu như đánh bóng bàn hạy nhưng chơi không đẹp.

Bong-Ban

Binh Nhì
Bạn xuananhcsct nói rất trúng. Người ta hỏi bác Hảo gai và Hùng xe tăng là ở thời điểm hiện tại, chứ có ai hỏi ngày xưa đâu. Bạn nói rõ trình hiện tại để biết thôi mà. Không có cái gì bất biến cả

vietcan

Đại Tá
Tôi 33t, và tôi và bác chắc cũng biết về nhau nhiều,tôi đánh giá bác là ng am hiểu bb hn,nhưng cái cách bác nhận xét về nh cây cao,bóng cả đó nghe nó...xl bác...khó nghe

xuananhcsct

Thượng Sỹ
Tôi 33t, và tôi và bác chắc cũng biết về nhau nhiều,tôi đánh giá bác là ng am hiểu bb hn,nhưng cái cách bác nhận xét về nh cây cao,bóng cả đó nghe nó...xl bác...khó nghe

Tôi không biết chút gì về vietcan, trong trí nhớ của tôi hình như chưa gặp bạn bao giờ.
Trong 2 nhân vật này thì tôi công nhận chú Hảo GAI là người có danh và có thực tài, là cây cao bóng cả thì chuẩn rồi.
Theo quan điểm của tôi anh Hùng chưa được xếp vào cây cao bóng cả kể cả tuổi đời lẫn trình bóng. Nếu có gì sai xin cứ góp ý :rolleyes:

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Bác Hảo gai là dân năng khiếu ngày trước. Bác đó rất đam mê bóng bàn + bia. Đợt tôi khỏe bác đó hay rủ đi giao lưu các xới khu vực TL, CG.
Còn anh Hùng XT 1 không hơn tuổi tôi nhiều, nghe giang hồ đồn đại có máu ăn thua, độ. Kiểu này tôi khoái lắm! :)

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Bác Hảo gai là dân năng khiếu ngày trước. Bác đó rất đam mê bóng bàn + bia. Đợt tôi khỏe bác đó hay rủ đi giao lưu các xới khu vực TL, CG.
Còn anh Hùng XT 1 không hơn tuổi tôi nhiều, nghe giang hồ đồn đại có máu ăn thua, độ. Kiểu này tôi khoái lắm! :)

Bác Hảo gai bây giờ, do có tuổi & sức khỏe yếu nên giờ chỉ sinh hoạt ở CLB thôn Đình, gần cầu vượt Mai Dịch.

Bình luận từ Facebook