các bác cho e xin ít ý kiến

anluongiaobong

Thượng Sỹ
chẳng là e mới tậu được 1 e h3 pro blue sponge.e cũng ko rõ lắm về e này lắm.nhưng nếu ko dùng keo gốc nước e có thể dùng keo vá xăm ko ạ.dùng keo tăng lực thì sợ bị phù.còn keo gốc nước ở chỗ e thì ko có bán mai lại đánh giải ngành rồi.mong các bác chỉ giáo giúp e.thank;);););)

huanbk1984

Binh Nhì
không sợ đâu bác trứoc mua mới về mình táng 3 lớp haifu, khô hết lớp này mới quét lớp khác, đánh mãi có phù đâu. Có điều kiện mua lọ FalCo long booster quét 2 lớp vào thì đánh fê lòi. mút bác độ cứng nhiêu?

anluongiaobong

Thượng Sỹ
mút e 41 độ.e nói thật là trước e hay phang haifu vào nv.hầu nv các e pro neo với pro e nào khéo thì chịu đc e 2 tháng còn ko thì hơn tháng là phù.căn bản e cũng đc trời phú cho cái tay to nên hơi ngốn mặt vợt.hjx

anluongiaobong

Thượng Sỹ
không sợ đâu bác trứoc mua mới về mình táng 3 lớp haifu, khô hết lớp này mới quét lớp khác, đánh mãi có phù đâu. Có điều kiện mua lọ FalCo long booster quét 2 lớp vào thì đánh fê lòi. mút bác độ cứng nhiêu?

mà bác cho e hỏi dùng keo vá xăm cũng đc đúng ko ạ.còn 2fu e sợ dán lại lần 2 e táng nổ luôn lắm.:(

huanbk1984

Binh Nhì
oài, hàng neo phù là phải rồi, hang đó người ta tuned sẵn rui còn táng haifu và thì chảng phù, H3 không có chữ neo thì thoải mái, mình cũng xài loại này rồi mà,. loại này thì haifu dán đi dán lại it thôi, mua longboster ý, bên muabanbongban.com cho 2 lớp vào là xài dc 3 tháng rồi mới phải dán lại.

anluongiaobong

Thượng Sỹ
oài, hàng neo phù là phải rồi, hang đó người ta tuned sẵn rui còn táng haifu và thì chảng phù, H3 không có chữ neo thì thoải mái, mình cũng xài loại này rồi mà,. loại này thì haifu dán đi dán lại it thôi, mua longboster ý, bên muabanbongban.com cho 2 lớp vào là xài dc 3 tháng rồi mới phải dán lại.

e chưa kịp đặt.mai đã đánh rồi mút mới lấy đc mấy hôm.mút mới nên e muôn dán lại cho ăn cốt.nhưng sợ dán vào bị phù.mai lại đánh giải rồi nên e ko biết phải xử lí tn.loại e đang đánh đã tune trước ở nhà máy rồi bác ợ.

huanbk1984

Binh Nhì
chà, chắc đấy là mặt H3 blue sponge mua ở hỏa châu thì tune rồi, tưởng loại h3pro blue sponge thì làm j có chữ P đằng trước nhỉ. mình được ông anh sang trung quốc mua cho 1 mặt cắt 2 góc thôi.

anluongiaobong

Thượng Sỹ
chà, chắc đấy là mặt H3 blue sponge mua ở hỏa châu thì tune rồi, tưởng loại h3pro blue sponge thì làm j có chữ P đằng trước nhỉ. mình được ông anh sang trung quốc mua cho 1 mặt cắt 2 góc thôi.
chính xác là mua ở hỏa châu a ạ.cũng cắt 2 góc,ko biết dán lần 2 đánh có bị phù ko bác nhỉ.:(

Bình luận từ Facebook