C6 hôm nay

mydinh1

Binh Nhì
E cũng ở Mỹ Đình , cũng thik chơi bóng bàn , e xin 1 slot vào CLB bóng bàn C6 được k nhỉ :D , giờ mới bik trên diễn đàn có CLB cũng khu mình :D. TKs ace ! :D . Trình cũng gà thôi , ra giao lưu là chính ấy mà :) , mà quy định hay phí ... 1 ngày được đánh mấy trận nhỉ , và có mấy bàn nhỉ ace ??? tks nhiu :x

Last edited:

socvang

Binh Nhì
em là con gái ạ, ngày xưa e chơi bóng bàn ở trường từ năm e học lớp 9, đã 11 năm không chơi bóng. Nhưng mà nghĩ đến bóng bàn vẫn thấy thích, nên đang muốn học chơi lại từ đầu ạ. Xin ý kiến các bác cho em gia nhập được không ạ?

Q2T

Binh Nhất
Đây hình như là sân nhà của đội Agribank Tây Đô thì phải?
Nếu đúng vậy thì đây chính là 1 trong những sân mà đội AMS bọn em phơi xác khi hành quân đến :D
Hôm qua ngồi nói chuyện với bác Hạnh thấy bác vẫn còn nguyên nhiệt huyết, vưỡn máu lắm!
Bác ấy cũng vừa mới kể về bác Rùa, bác dao phay... thì nay 2 bác đã có mặt rồi :eek:
Chuẩn luôn anh Long à, sảnh của văn phòng cty em mà. Hôm "phơi xác" trước Agribank đó em xin phép sếp về sớm có việc ai ngờ oánh luôn tại đó, may mà k có sếp nào đi ngang qua :))

toantrang01088189

Đại Uý
Mình và đứa E hôm qua cũng qua C6 giao lưu.Có nhiều bác già nhưng lối đánh rất khó chịu.Nhưng vắng quá, không biết có bác nào cho E xin số đt với.tuần tới E lại qua giao lưu. E trình F nên muốn được giao lưu học hỏi.
E ở Cầu diễn. Tks nhiều !

Khách trọ

Binh Nhất
Chào các bác,

Em mới chyển công tác qua bên Mỹ Đình ( Khu tập thể ĐH Thương Mại ). Em cũng chỉ biết chút chút bóng bàn, nhưng rất đam mê. Xin hỏi có thể sang giao lưu với các bác để học hỏi có được không ạ.

Thân mến,

Last edited:

Lê Cường

Binh Nhì
em muốn tham gia nhưng gần như từ con số 0. không biết có tham gia được không ạ? Có ai mới chơi để tập thì tốt quá ạ!

ruoubakich

Trung Tá
Chủ nhật này mình đến Đại học Điện lực tập huấn chuyên môn ( đường Hoàng Quốc Việt ) và ở đó một tuần . Không biết có CLB nào gần không ? Nếu đến Mỹ Đình thì gọi cho ai ? Xin các bạn chỉ dẫn và cho TL

Khách trọ

Binh Nhất
Chủ nhật này mình đến Đại học Điện lực tập huấn chuyên môn ( đường Hoàng Quốc Việt ) và ở đó một tuần . Không biết có CLB nào gần không ? Nếu đến Mỹ Đình thì gọi cho ai ? Xin các bạn chỉ dẫn và cho TL

Bác sang CLB bóng bàn trường Học viện kỹ thuật quân sự ở ngay bên cạnh bác nhé. Hoặc bác có thể ghé thăm CLB Hoàng Sâm ở Lê Văn Huyên cách chỗ bác tập huấn một chút.

Khách trọ

Binh Nhất
Cảm ơn nhé Khách trọ . Cho mình đt CN hai CLB đó với .

Cái này em không có bác nhé. Hoàng sâm thì bác cứ qua chơi bình thường thôi còn Học viện kỹ thuật quân sự thì trông ngoài hơi nghiêm ngặt nhưng các bác chơi bóng bên trong cũng rất thoải mái ^^. Em làm ngay cạnh đó, hôm nào bác có nhã ý vào thì em vào cùng bác :)

Bình luận từ Facebook