C6 hôm nay

tantrung228

Binh Nhì
Địa chỉ ở chỗ nào các bác nhỉ? CLB hiện đã đông chưa? hình như chơi mỗi bàn thôi à? à có yêu cầu trình độ ko nhỉ? e chơi ở mức bình thường thôi :D

Piing poong

Thiếu Uý
Chào bác Piing Poong. Nhà e ở gần svd Mỹ Đình. E cũng muốn chơi và giao lưu Bóng bàn. E có thể tham gia clb được ko? nếu được thì địa chỉ và phí sinh hoạt thế nào bác nhỉ?
Cảm ơn bác :)

Bác ra C6 - Gọi bác Thủy - 0913575400 CN CLB nhé Bia Hoặc hẹn mềnh ra giao lưu tí nhẩy? PP o chín o ba bốn bảy ba tứ bẩy 3 ;) Bia

Piing poong

Thiếu Uý
Địa chỉ ở chỗ nào các bác nhỉ? CLB hiện đã đông chưa? hình như chơi mỗi bàn thôi à? à có yêu cầu trình độ ko nhỉ? e chơi ở mức bình thường thôi :D

C6 Mỹ đình 1 - Đối diện khu Cung điền kinh Hà nội - Cạnh tổng hành dinh của ngân hàng nông nghiệp Agribank - CLB cũng ko đông lắm - Oánh chủ yếu 1 bàn, bàn kia bên trong để khởi động. Lúc đông cũng hay đánh đôi - Trình cao và trình Bia được ưu tiên hơn ;) thích oánh Bia với bác Thủy như mềnh cũng sẽ được ưu tiên kk ;) Bia

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Qua e cảnh cáo thành viên Viện nhân văn tội oánh mặt Tầu làm loạn sới! May khai thật là từ bỏ rồi nên e tha bổng cho đấy! Các bác tụ tập đông người chỗ kín đi chứ ồn nào dễ e tới oánh tắt hết loa đấy!

tantrung228

Binh Nhì
C6 Mỹ đình 1 - Đối diện khu Cung điền kinh Hà nội - Cạnh tổng hành dinh của ngân hàng nông nghiệp Agribank - CLB cũng ko đông lắm - Oánh chủ yếu 1 bàn, bàn kia bên trong để khởi động. Lúc đông cũng hay đánh đôi - Trình cao và trình Bia được ưu tiên hơn ;) thích oánh Bia với bác Thủy như mềnh cũng sẽ được ưu tiên kk ;) Bia
Cảm ơn bác, trình BB hay trình Bia của e đều ở mức trung thôi :(. CLB sinh hoạt những ngày nào vậy bác? chơi lúc mấy giờ ạ?

Piing poong

Thiếu Uý
Cảm ơn bác, trình BB hay trình Bia của e đều ở mức trung thôi :(. CLB sinh hoạt những ngày nào vậy bác? chơi lúc mấy giờ ạ?

Bác qua lúc nào cũng chơi được nếu có vđv xách tay ;), mọi người thường từ 4g, 5g đến 7g,8g . Giờ hành chính có mấy bác về hưu rảnh rỗi thỉnh thoảng tập chơi ;)

Piing poong

Thiếu Uý
Qua e cảnh cáo thành viên Viện nhân văn tội oánh mặt Tầu làm loạn sới! May khai thật là từ bỏ rồi nên e tha bổng cho đấy! Các bác tụ tập đông người chỗ kín đi chứ ồn nào dễ e tới oánh tắt hết loa đấy!

Bọn anh còn oánh cho toác loa to và nát xe dư thía lài kơ nhé ;) Bia

Piing poong

Thiếu Uý
D9 quay lại mặt Tàu anh còn cảnh cáo vì cao thủ không chuyên tâm chăm lo CLB nên nện cho 1 trận cảnh cáo 7 séc ợ 5 Bia nữa là chú thì tuổi gì ;) Bia

Nghe chừng ko nện toác loa nhóm Tầu đạo thì giang hồ ko trật tự được!

Last edited:

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
D9 quay lại mặt Tàu anh còn cảnh cáo vì cao thủ không chuyên tâm chăm lo CLB nên nện cho 1 trận cảnh cáo 7 séc ợ 5 Bia nữa là chú thì tuổi gì ;) Bia

Con mặt thì trường đó ai chẳng thịt được. Bác nhìn thấy em bác anhnt mà lấy đó làm gương. E oánh cho tầu đạo về với tự kỉ luôn!

tuananh89

Binh Nhì
Em chào các bác.em cũng ở Mỹ Đình và rất ham mê bóng bàn.em muốn xin được tham gia clb C6 đc k a?mong các bác giúp đỡ.em rất cám ơn.

Bình luận từ Facebook