C6 hôm nay

Piing poong

Thiếu Uý
Ngày xưa e oánh thế làm tứ H bỏ luôn Club Mỹ Đình, tranh thủ ngày xưa có tên hiệu Enthusiat oai như vị tướng, thế mà vừa mùa đông khởi nghĩa mùa xuân rụng đầu. Giờ thành Spy ra ngoài cũng đi nghiêng nói ngọng lắm anh!

Gà qué trên này dạo này mọc lên như nấm từ gà Tây như Gà rán Kentucky KFC, Lotteria cho đến gà Ta đấy Thắng à - Hôm nào ATM di động qua đây cho ae rút nhé ;) Bia

Piing poong

Thiếu Uý
Hôm nay về sau đông quá đánh ko đủ đô - được 2 trận đôi chưa đủ ra mồ hôi để tắm ;( ;)
Bác Thủy định tổ chức giải - ko biết chiến hôm nào ;)

Drhongson

Đại Tá
C6 ngày nay vắng hơn ngày qua, hy vọng ngày mai sẽ vui hơn ngày nay. Hôm nào tổ chức giải anh cố gắng ra làm cái giải nhất chú Hạnh nhẩy.

Piing poong

Thiếu Uý
C6 ngày nay vắng hơn ngày qua, hy vọng ngày mai sẽ vui hơn ngày nay. Hôm nào tổ chức giải anh cố gắng ra làm cái giải nhất chú Hạnh nhẩy.

Hehe Bác Thủy đang tổ chức chỉ có giải đôi thôi anh ;) E bảo bác Thủy kô đánh đc ;) hôm nào liên hoan ae mình ra làm 1, 2 chai rồi về a nhé ;) Bia
Hôm nay tất niên dương lịch - Bác Thủy nộp nồi lẩu với anh Nghĩa (+4) séc 5 lâm li ;)

Thứ 6 cuối tuần này khoảng 3g30 chiều bác Thủy tổ chức giải Ngũ Hổ gồm bác Thủy và 4 bác nữa cùng thời: Bác Hảo, 3 bác nữa e ko nhớ tên a ra làm thêm mấy séc ko?

Bình luận từ Facebook