Có 2 em Darker L.P.S cán ST muốn bán một trong hai em !!!

tap_choi

Trung Sỹ
ơ thế chủ thớt chưa vào nhận gạch hả bác
Nói thế thôi chứ bác không mua được thì em vẫn gửi lên cây 90 để bác thử cảm giác mà
không tìm mua được mút ten cũ mà vừa được bác ạ
em định ra duyhung làm đôi donic mới
nhưng đang phân vân nên chọn M1 hay M2, hoặc M3

phungducthang

Đại Tá
ơ thế chủ thớt chưa vào nhận gạch hả bác
Nói thế thôi chứ bác không mua được thì em vẫn gửi lên cây 90 để bác thử cảm giác mà
không tìm mua được mút ten cũ mà vừa được bác ạ
em định ra duyhung làm đôi donic mới
nhưng đang phân vân nên chọn M1 hay M2, hoặc M3
---------------
Donic thì tôi có chơi Acuda S1 và S3, Baracuda. Giá vừa tiền, đánh hay, tiếng nổ sướng tai... S1 cứng vừa tốc độ cao, thích mềm hơn thì S3 (Tôi thích S3), Baracuda đánh trái rất hợp lý

cyborgx

Trung Sỹ
Bạn so sánh cây LPS với Speed 90 cho mọi người biết với
à quên không hỏi bạn đã đánh Speed 90 chưa?
cây LPS khó đánh hả bạn?

Dạ vì em quen đánh dòng thuần gỗ rồi, phải hơi rung em mới chịu được. LPS giật em ru, lực không sợ thiếu, cắn bóng cực kỳ luôn. Speed90 đáp ứng được yêu cầu của em, tuy nhiên lại hơi nặng. Em đang test thêm cả Esteem, cây này cũng ngon, tốc độ chậm hơn LPS, ít rung hơn Speed90.

tap_choi

Trung Sỹ
mua ten mới thì đắt bác ạ. nhưng cái chính là không biết có hợp không. nếu hợp thì em cũng cố đấy
chỉ sợ không hợp thôi
---------------
Donic thì tôi có chơi Acuda S1 và S3, Baracuda. Giá vừa tiền, đánh hay, tiếng nổ sướng tai... S1 cứng vừa tốc độ cao, thích mềm hơn thì S3 (Tôi thích S3), Baracuda đánh trái rất hợp lý

tap_choi

Trung Sỹ
nếu chơi quen carbon rồi thì nên chọn LPS hơn là Speed 90 đúng không bạn?
Dạ vì em quen đánh dòng thuần gỗ rồi, phải hơi rung em mới chịu được. LPS giật em ru, lực không sợ thiếu, cắn bóng cực kỳ luôn. Speed90 đáp ứng được yêu cầu của em, tuy nhiên lại hơi nặng. Em đang test thêm cả Esteem, cây này cũng ngon, tốc độ chậm hơn LPS, ít rung hơn Speed90.

phungducthang

Đại Tá
mua ten mới thì đắt bác ạ. nhưng cái chính là không biết có hợp không. nếu hợp thì em cũng cố đấy
chỉ sợ không hợp thôi
----------------
Có thể do trình độ mình thấp không phát huy được, nhưng Ten tôi chơi cũng thấy bình thường không sướng bằng Acuda S3. S3 kéo, giật xung, bạt... thấy còn ngon hơn tuy tốc độ có vẻ không bằng Ten. Mà Ten fx cũng thấy khá cứng so với Ten thường chứ không có độ cứng mềm khác biệt như S1 so với S3 của Donic

cyborgx

Trung Sỹ
----------------
Có thể do trình độ mình thấp không phát huy được, nhưng Ten tôi chơi cũng thấy bình thường không sướng bằng Acuda S3. S3 kéo, giật xung, bạt... thấy còn ngon hơn tuy tốc độ có vẻ không bằng Ten. Mà Ten fx cũng thấy khá cứng so với Ten thường chứ không có độ cứng mềm khác biệt như S1 so với S3 của Donic

Em cũng như bác, đánh ten thấy không hợp bằng Donic, Yasaka...

cyborgx

Trung Sỹ
nếu chơi quen carbon rồi thì nên chọn LPS hơn là Speed 90 đúng không bạn?

Nếu đã chơi quen carbon thì LPS quá hay luôn, tốc độ cao, kiểm soát tốt. Tuy trọng lượng tưởng nặng nhưng khi đánh rất cân bằng không có cảm giác nặng, speed 90 cũng vậy.

phungducthang

Đại Tá
Nếu đã chơi quen carbon thì LPS quá hay luôn, tốc độ cao, kiểm soát tốt. Tuy trọng lượng tưởng nặng nhưng khi đánh rất cân bằng không có cảm giác nặng, speed 90 cũng vậy.
----------------
Tôi chưa chơi Speed 90 nhưng đang đánh cây Darker 4 sao 1 lớp gỗ > 90gr. Nhưng ai cầm cũng bảo nhẹ do cảm giác cân bằng, cán cầm cũng vừa chắc tay, vợt rung nhẹ cảm giác rất tốt... LPS có thể giống Sahara giật êm ru à

duc1985

Binh Nhất
==========
Thích thì thích bằng được, giờ lại cho các em ra đi.

E định nhắn tin cho anh mèo từ trước cơ... e vẫn đánh mà anh, nhưng cái ông anh chơi cùng clb thì hắn ko khoái L.P.S ... nên hắn cho ra đi, chứ e thì fai giữ lại một em để chơi, e chơi làm combo chính luôn, giờ chỉ có chỉnh động tác thôi. Chơi đã lắm, mỗi tội tên kia thích 90 hơn vì nó bạt tốt... E bán mà cũng cảm thấy kì kì, định nhắn tin cho anh biết mà ngại :-s

duc1985

Binh Nhất
Giờ chắc e chơi FH: ten 64 và BH: Donic Ms Pro ( hàng cũng hiếm ở VN luôn :)) )... e nghĩ mình hợp với combo này.
Đang lăn tăn con long2 và con zang zike ZLC của anh tri_hoai_an quá :-s

duc1985

Binh Nhất
@ cj46: tớ bán ko chênh một đồng đâu :-s bác ạ... bác cần tớ đưa link tớ mua hàng bên indo cho bác, chưa kể tiền ship về :-s...
@ delpiero: con Long 3 này tớ ko biết mua của ai nên đang ngồi ngóng chờ !!!

duc1985

Binh Nhất
Có nói bạn đâu.giÁ lúc đầu có 3.2
Bác nói thế dễ ng ta hiểu lầm lắm... tớ cũng chỉ là ng chơi bóng bàn bình thường thôi... tìm đc cốt vợt này cũng sướng... Chứ ko có ý định gì khác đâu, mua bao nhiêu tớ bán vậy... Mất công tớ tìm đc cây này ở indo cũng khó lắm... Chắc chỉ có thị trường VN thì người ta thích L.P.S chứ có vẻ ở ĐNA láng giềng ng ta ko thích con này bằng speed 90...

Vợt e bán rồi bác ạ... e xin close topic

kodematem

Trung Sỹ
@ cj46: tớ bán ko chênh một đồng đâu :-s bác ạ... bác cần tớ đưa link tớ mua hàng bên indo cho bác, chưa kể tiền ship về :-s...
@ delpiero: con Long 3 này tớ ko biết mua của ai nên đang ngồi ngóng chờ !!!

long 3 chưa có đâu.đơiij mãi mà chưa có đây này

Bình luận từ Facebook