Butterfly Kong Linghui Special - Cốt vợt Khổng Lệnh Huy Special Reviews

lamtq

Đại Tá
có bạn nào đã chơi cọt innerforce AL cho mình xin hỏi nếu so sánh với sadius thì có ưu và nhược điểm gì nhỉ? ( đặc biệt là độ kiểm soát và cảm giác bóng, khả năng tạo xoáy)
so sanh kieu nay thi lay cu e xin thua
Cho tôi tham gia với, cũng mới đánh xong cảm giác ổn, êm, không rung... đánh với mặt tàu chắc ngon (H3 lót xanh 38-39), Cán AN cũng cầm ôm tay

thnksView attachment 33740View attachment 33741
H3 38-39 bac mua o dau chi e voi.co thi noi ko thi thoi đừng nổ

Last edited:

lamtq

Đại Tá
Các cao thủ nghiệp dư thì rất chăm chú cho những chủ đề nóng đặc biết là review cho các cốt vợt và tâng nó lên nhiều tầng mây. Mình thấy dân nghiệp dư phải nói là chém cốt gì cũng hay và sau đó là một công cuộc tìm bới Kiếm mà đặc biệt là Kiếm cũ. Thực sự ở đây là gì nhỉ: thiết nghĩ nếu đã có một lối chơi thể hiện rõ được ý đồ thì việc giật hay chặn chỉ là một động tác thuần thục trong thi đấu, thì tại sao chúng ta cứ suốt ngày ca tung một cốt vợt nhỉ. Tại sao chẳng thấy ai có một chủ đề cho Kiếm của anh Kiến Quốc hay Dương văn Nam nhỉ, hay là các vận động viên này chọn nhầm Kiếm hở các bác. Không biết chủ thớt có giận mình không nhỉ. Phải nói là các bác CHém hay thật
Ong ra ban bong danh voi toi 100 bia roi noi chuyen.toi trinh do vo van nhung nghe kieu noi chuyen cua og ngứa tai bcm.chém hon bố đời bay dat len mat

lamtq

Đại Tá
Khó theo kiểu gì anh ?
Quá mềm quá cứng quá tưng hay là khó kết hợp mút ?
khó kết hợp mút Tàu. 39 đủ lực thiếu xoáy, 40 độ là vừa . nhưng bị cái cây này thường là nhẹ nên đánh với Tàu ai thik nhẹ thì khoái chứ nó chỉ nảy mà ko đàn hồi( cây này nó ko rung nhé e) lại nhẹ nên ko đủ xoáy và bóng đi ko có kình lực.Bên trái e nó rất hợp 64. còn các Ten khác vào đánh như kít

vcbshark

Đại Tá
khó kết hợp mút Tàu. 39 đủ lực thiếu xoáy, 40 độ là vừa . nhưng bị cái cây này thường là nhẹ nên đánh với Tàu ai thik nhẹ thì khoái chứ nó chỉ nảy mà ko đàn hồi( cây này nó ko rung nhé e) lại nhẹ nên ko đủ xoáy và bóng đi ko có kình lực.Bên trái e nó rất hợp 64. còn các Ten khác vào đánh như kít

Jeu nó khoai nhỉ, đáng suy nghĩ đấy anh ạ vì nếu nó riêng biệt thế thì chỉ cần có một chút thay đổi từ khách quan là mình khó xử ngay rồi, thế chắc em không mê được KLHS rồi

vcbshark

Đại Tá

KÌNH LỰC. Đúng rồi, để em dùng từ này thay cho từ xoáy cứng của em về ZHANG ALC, tìm mãi mà không được từ nào ngắn gọn và chính xác, kình lực. Em mượn tí nhé

vcbshark

Đại Tá
Cá mập Zhang ALC mà phang + chọn lại mút nữa --> ra ngoài khó hơn vào trong bàn

Chọn lại mút là không chơi H3 nữa hả anh ? Em cũng từng chơi TEN 05 + 64FX rồi, chủ yếu là thích ngông cuông thôi, với lại đối giật sướng hơn, chứ em đánh TEN bóng so với H3 không hề xuống, nhưng chơi phải có cái gì đấy tìm hiểu, khúc mắc nó mới ham anh ạ.

Gái với em không cần xinh, nhưng phải nhìn lâu được, chứ nhiều em xinh mà xin lại lần 2 là cảm thấy quen quen rồi là em không có yêu được, chơi thể thao nó cũng thế, và làm việc cũng vậy anh ạ, phải hóc thì mới thích, thích thì mới ham, ham thì mới giỏi.

Bệnh lý rồi anh ạ

cj46

Đại Tá
Chọn lại mút là không chơi H3 nữa hả anh ? Em cũng từng chơi TEN 05 + 64FX rồi, chủ yếu là thích ngông cuông thôi, với lại đối giật sướng hơn, chứ em đánh TEN bóng so với H3 không hề xuống, nhưng chơi phải có cái gì đấy tìm hiểu, khúc mắc nó mới ham anh ạ.

Gái với em không cần xinh, nhưng phải nhìn lâu được, chứ nhiều em xinh mà xin lại lần 2 là cảm thấy quen quen rồi là em không có yêu được, chơi thể thao nó cũng thế, và làm việc cũng vậy anh ạ, phải hóc thì mới thích, thích thì mới ham, ham thì mới giỏi.

Bệnh lý rồi anh ạ
Ý là H3 nhưng có thể tune lại hoặc đổi loại tàu đạo nào khác á

bachikho

Đại Tá
haiz, tất cả chỉ là ý kiến chủ quan mang tính cá nhân thôi bác, ko hợp với người này vẫn có thể hợp người khác mà, tốt nhất vẫn là tự mình thử :)

Ttfan2012

Đại Tá
Sau bao lâu chờ đợi, cuối cùng cũng kiếm được cây KLHS cán FL tem đồng ko seri như mong muốn. Rất cảm ơn một ng bạn đã kiếm hộ cây kiếm mang tên thần tượng của mình.

Last edited:

Bình luận từ Facebook