Butterfly Kong Linghui Special - Cốt vợt Khổng Lệnh Huy Special Reviews

haitanqd

Thượng Tá
Bán không được mà đánh hợp như thế thì đúng là anh có duyên với KLH đấy. Chúc mừng anh đã có bảo kiếm thực sự. Em mới đánh được một buổi lên chưa có cảm nhận gì nhiều nhưng thấy hài lòng.
Tự nhiên đọc xong thấy cười và có một niềm vui vì người viết cũng hay mà người tham gia nói ít nhưng cũng thây hay. Nhưng phải công nhận em chân thẳng này mới và rất đẹp!

bachikho

Đại Tá
date:
2004
equipment:
custom butterfly kong linghui special
fh: globe 999 blue sponge
bh: butterfly bryce

Đây là 1 trong những trận đấu trước khi KLH giải nghệ. Dù đã ở bên kia sườn dốc nhưng kinh nghiệm của anh vẫn đủ để đánh bại sức trẻ của Ma Long. Có lẽ sau trận đấu này Ma Long đã học được rất nhiều....

club7337

Đại Tá
Các cao thủ nghiệp dư thì rất chăm chú cho những chủ đề nóng đặc biết là review cho các cốt vợt và tâng nó lên nhiều tầng mây. Mình thấy dân nghiệp dư phải nói là chém cốt gì cũng hay và sau đó là một công cuộc tìm bới Kiếm mà đặc biệt là Kiếm cũ. Thực sự ở đây là gì nhỉ: thiết nghĩ nếu đã có một lối chơi thể hiện rõ được ý đồ thì việc giật hay chặn chỉ là một động tác thuần thục trong thi đấu, thì tại sao chúng ta cứ suốt ngày ca tung một cốt vợt nhỉ. Tại sao chẳng thấy ai có một chủ đề cho Kiếm của anh Kiến Quốc hay Dương văn Nam nhỉ, hay là các vận động viên này chọn nhầm Kiếm hở các bác. Không biết chủ thớt có giận mình không nhỉ. Phải nói là các bác CHém hay thật

Ttfan2012

Đại Tá
Các cao thủ nghiệp dư thì rất chăm chú cho những chủ đề nóng đặc biết là review cho các cốt vợt và tâng nó lên nhiều tầng mây. Mình thấy dân nghiệp dư phải nói là chém cốt gì cũng hay và sau đó là một công cuộc tìm bới Kiếm mà đặc biệt là Kiếm cũ. Thực sự ở đây là gì nhỉ: thiết nghĩ nếu đã có một lối chơi thể hiện rõ được ý đồ thì việc giật hay chặn chỉ là một động tác thuần thục trong thi đấu, thì tại sao chúng ta cứ suốt ngày ca tung một cốt vợt nhỉ. Tại sao chẳng thấy ai có một chủ đề cho Kiếm của anh Kiến Quốc hay Dương văn Nam nhỉ, hay là các vận động viên này chọn nhầm Kiếm hở các bác. Không biết chủ thớt có giận mình không nhỉ. Phải nói là các bác CHém hay thật
Chuyện chém hay ko thì là điều hiển nhiên và là lẽ tồn tại của diễn đàn rùi bạn nhé. Đây là Forum cho các anh em đa mê môn bóng nhựa trên mọi phương diện và khía cạnh của nó. Còn nói về cây Sardius thì mình mỏi lắm rùi ko còn sức bàn thêm về cây kiếm huyền thoại này đc nữa (vì chính mình cũng đã chơi cây này 7 năm liền). Mong các anh Quốc và anh Nam thông cảm và cố khuyên các cháu các em sau này dùng những cây mềm hơn một chút, chậm hơn nhiều chút và rung hơn để cho bóng bàn VN có thêm chút thời gian để xử lý kỹ thuật, chiến thuật và đơn giản hơn là để nghĩ về điểm rơi và xoáy nữa. Đôi lời nói thật lòng. Mong bạn thông cảm. Thân!

Bình luận từ Facebook