BuỒn vì không có tiêng nói chung

tohieu_timobol

Thượng Sỹ
Thay lỜi cho tât cẢ ae lẬp thẠch có mỘt vài ý kiẾn trƯỚc khi giẢi cỦa ae box bb vĨnh phúc diỄn ra. Đây mỚi chỈ là lẦn tỔ chỨc ĐẦu tiên , cƠ cẤu giẢi, ĐiỀu lỆ giẢi cŨng do ae mình xây dỰng và lẬp nên, mỤc tiêu là hỌc hỎi và giao lƯu trên tinh thẦn Đoàn kẾt nỐi vòng tay lỚn ae ĐỀu nhât trí và Ủng hỘ nhiỆt tình hƠn lúc nào hẾt . NhƯng ĐẾn giỜ này chỈ con vài ngày nỮa là ĐẾn ngày khai mẠc mà btc vẪn không chỐt ĐƯỢc danh sách và thỨ hẠng cẦu thỦ cỦa các ĐƠn vỊ tham gia . Là do các ĐƠn vỊ luôn thay ĐỔi và ĐĂng ký thêm nhỮng con bài chiên thuẬt cỦa ĐƠn vỊ mình. Làm mẤt Đi sỰ kỊch tính và gay cẤn cỦa giẢi . NhƯng cho dù thẾ nào Đi nỮa giẢi vẪn diỄn ra nhƯ Đã thông báo
riêng ĐỘi hình cỦa ae lẬp thẠch 100% là thành viên cỦa clb bóng bàn lẬp thẠch chỈ có trình (b) cỦa box bb vp trỞ xuỐng . VẬy btc cẦn cân nhẮc và sẮp xẾp sao cho hỢp lý ....rẤt mong giẢi thành công và Đoàn kẾt hẸn gẶp ae trên ĐẤt lẬp thẠch ... Thân ae .^^^^

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Anh à! có gì buồn đâu anh....em thì chỉ muốn đừng phân hạng thôi đánh cho nó quyết tâm...có ngã đau mới đứng dậy mạnh mẽ được...T7 anh sang Yên Lạc anh em mình bốc thăm và trao đổi tình hình trước khi giải diễn ra (phân công nhiệm vụ, tổ trọng tài và thư ký của giải).
Anh thấy không làm 1 giải đấu mệt lắm...Hôm làm giải ở Tân Cương em còn mệt lử kìa.....xăng xe, điện thoại, giấy mới...Điều lệ....khai mạc tất tần tật....
Nếu chỉ là 1 VDV bình thướng nhảy vào thi đấu chẳng có gì phải bàn...làm công tác tổ chức, tạo sân chơi là khó...vì làm tốt cũng chỉ được giao làm tiếp...làm không tốt có khi mất lòng anh em đấy anh ạ...
Thôi mấy anh em cùng cố gắng....

B&B.vp

Binh Nhất
anh Hiệu à ,em Bình đây. Có lẽ sẽ vất vả đối với anh khi lần đầu đứng ra tổ chức cuộc GIAO LƯU lớn hơn thường lệ . Vì chưa có luật lệ, quy củ, hay nguyên tắc chung nên số lượng thành viên tham gia sẽ đông (từ trình gà cho đến cao thủ). Có thể sẽ không được như ý muốn ở 1 số khâu tổ chức, xong tôi và 1 số anh em mong mọi thành viên hiểu rằng : đây chỉ là gặp gỡ , giao lưu của những ai yêu thích môn thể thao này. không vì bất cứ 1 nguyên lý tranh đấu nào khác. Việc thử tổ chức giải đấu chỉ mang tính thử nghiệm để từng bước nhân rộng niềm đam mê bóng bàn, nên các anh em đừng quá coi trọng tính thua thắng, lợi ích riêng của từng đội,...vv làm mất đi tính giao lưu, học hỏi mà chúng ta đang duy trì rất tốt.
Cảm ơn anh đã hết mình tổ chức cho anh em cuộc giao lưu này. Hẹn gặp lại anh

Last edited:

8xOnline

Trung Uý
Công tác chuẩn bị giải lúc nào cũng bề bộn thế đó bác. Bọn em có câu: "Đến giải lại bận rộn, nhà cửa bừa bộn, miếng ăn hỗn độn, giấc ngủ bồn chồn, vợ thì lúc nào cũng lồng lộn,..." Nhưng xong giải thì mọi việc lại đâu vào đó mà tâm trạng thì vui vui vì giải đã thành công. Mong các bác, gạt bỏ mọi ưu phiền và giải sẽ thành công nhé...

tohieu_timobol

Thượng Sỹ
............. Điều đầu tiên là phải cám ơn toàn thể ae đam mê thể thao nói chung và môn bóng bàn nói riêng. Nói gì thì nói vẫn phải là giao lưu học hỏi lẫn nhau trên tinh thần đoàn kết nôi vòng tay lớn . ( vui thì vẫn vui chung cùng ae ) nhưng buồn chỉ riêng anh thôi vì gia cảnh vợ dại con thơ nhà hoàn cảnh

Bình luận từ Facebook