BRVT bán Stiga ROSEWOOD XO 83gr

luonghuyhung

Đại Uý
Stiga Rose XO .Tình trạngnhư hình có tí vết đầu rìa bên trái giá fix 1,6 tr Hoặc a e nào có schlager light giao luu

Lương Huy Hùng 0962570039
TK; Agribank BRVT 6000205214348

Last edited:
Hàng đẹp chân dài nên khó gả chồng là đúng rồi a ơi, up phụ ông a nào. Tiếc là e ko chơi được dòng vợt khác không mà e mần dùm a ngay,e này đánh cũng phê lắm

upupupupup phụ ông a nào, hàng chân dài mà a e ghẻ lạnh. Hàng e chân ngắn già xấu xí n lại có người thương e nó sẽ đi trong chiều nay

8xOnline

Trung Uý
Cá nhân em cảm nhận trong mấy dòng thuần gỗ, cây này cảm giác bóng rất tốt, nhẹ và xoay trở khá linh hoạt, tuy nhiên nhược điểm của nó là cái mang cá khá dài và bẹ ra khiến khi cầm nó cứ dài ra rất xấu, xin hỏi các bác chuyên gia vá vợt là làm thế nào để mài cán bớt đi ạ,hoặc có thể dùng dụng cụ gì để mài mà vẫn đảm bảo tính thẩm mĩ của nó. Xin đa tạ trước...cuối cùng up dùm bác chủ thớt...

HungGL

Đại Tá
Cá nhân em cảm nhận trong mấy dòng thuần gỗ, cây này cảm giác bóng rất tốt, nhẹ và xoay trở khá linh hoạt, tuy nhiên nhược điểm của nó là cái mang cá khá dài và bẹ ra khiến khi cầm nó cứ dài ra rất xấu, xin hỏi các bác chuyên gia vá vợt là làm thế nào để mài cán bớt đi ạ,hoặc có thể dùng dụng cụ gì để mài mà vẫn đảm bảo tính thẩm mĩ của nó. Xin đa tạ trước...cuối cùng up dùm bác chủ thớt...

Nhờ Shop lấy máy mài bớt đi, hoặc cách đơn giản là mua giấy ráp loại sắc tự vê tròn được mà, cốt stiga em toàn làm thế, chuwss nguyên bản cầm đánh khó lắm!

luonghuyhung

Đại Uý
Cây này em thấy quen quen. Chủ thớt cho hỏi chút là trước mua mới hay lấy lại của ai ạ!
mua lại từ tay 1 người đang cầm tới bán cho cô Bích (Sài gòn) hồi sau Tết ,lúc ấy còn mới keng, sau 1 thời gian .....

HungGL

Đại Tá
mua lại từ tay 1 người đang cầm tới bán cho cô Bích (Sài gòn) hồi sau Tết ,lúc ấy còn mới keng, sau 1 thời gian .....

Cây này nếu em không nhầm thì là hàng cũ của em! bị 1 vết sứt nhỏ trên đỉnh vợt trước khi bán!
up cho chủ thớt! ^^

Bình luận từ Facebook