Bongban.org Có nên thay đổi bảng TOP ?

Drhongson

Đại Tá
Lâu nay mình thấy diễn đàn duy trì TOP POST , TOP THANK ,...
Ở giai đoạn đầu chắc là cũng có tí tác dụng khuyến khích anh em hăng hái viết bài .
Nhưng theo mình , bây giờ có lẽ đã đến lúc không cần thiết như vậy nữa , bây giờ thì anh em ai cũng đã tự giác viết bài rồi .

Nên chăng để phần đất mặt tiền ấy cho QUẢNG CÁO , nhất là các loại clip siêu ngắn hoặc ảnh động
(như của XIOM , ADIDAS , Châu Giang ... hiện đang làm ) ,
vừa thu đuoc 1 khoản kha khá , vừa làm giao diện WEB thêm sinh động (ai vào cũng đuoc <<coi phim>>.
Mình nghĩ các hãng thể thao ,các doanh nghiệp cũng thích hình thức quảng cáo này .
Anh em thấy có nên thay đổi không ạ ?

Last edited by a moderator:

meoluoitmb

Đại Tá
Lâu nay mình thấy diễn đàn duy trì TOP POST , TOP THANK ,...
Ở giai đoạn đầu chắc là cũng có tí tác dụng khuyến khích anh em hăng hái viết bài .
Nhưng theo mình , bây giờ có lẽ đã đến lúc không cần thiết như vậy nữa , bây giờ thì anh em ai cũng đã tự giác viết bài rồi .

Nên chăng để phần đất mặt tiền ấy cho QUẢNG CÁO , nhất là các loại clip siêu ngắn (như của XIOM , ADIDAS ... ) ,
vừa thu đuoc 1 khoản kha khá , vừa làm giao diện WEB thêm sinh động (ai vào cũng đuoc <<coi phim>>) .
Mình nghĩ các hãng thể thao ,các doanh nghiệp cũng thích hình thức quảng cáo này .
Anh em thấy có nên thay đổi không ạ ?
==============

Nhất trí cao Bác à,........triển khai điều nay thực tế hơn và đem lại nguồn lợi rõ nét.

toannq

Trung Uý
Cái này cũng nên xem xét vì nếu mà cho clip vào mà diễn đàn mình mới làm lại lại tăng nhiều phí về web.Muốn cho clip hình ảnh banner vào rồi cũng làm web chậm hơn.

Drhongson

Đại Tá
Cái này cũng nên xem xét vì nếu mà cho clip vào mà diễn đàn mình mới làm lại lại tăng nhiều phí về web.Muốn cho clip hình ảnh banner vào rồi cũng làm web chậm hơn.

Mình không rành về kỹ thuật , nhưng khi xem mấy clip mi ni hoặc ảnh động như đang quảng cáo của
Xiom, Adidas ,Châu Giang ở phía dưới của diễn đàn thì thấy rất hay .
Ý mình là không nhất thiết phải là như thế mà làm cái gì tiện lợi thì làm ,
chứ để Top này top kia mãi mần chi cho nó phí đất .

Last edited by a moderator:

Bình luận từ Facebook