Bóng thi đấu 3 sao LEOVIZ - Giá trị thực sự

DammeBB

Binh Nhất
Các anh chị Hỏa Châu có tính đến việc đem bóng Leoviz cho liên đoàn bóng bàn quốc tế ITTF đánh giá, đóng dấu đạt chất lượng và được sử dụng ở các giải bóng bàn lớn ở trong nước nhỉ? :D hii

T3VN

Binh Nhất
Hôm qua mình vừa lấy 1 hộp Leoviz ở chỗ bác Hải chọc về đánh thử.
Cảm nhận bóng rất tốt và mọi người trong CLB không cảm nhận thấy sự khác biệt với các loại bóng đang sử dụng. Nếu không nói là loại bóng mới thì chắc cũng không ai biết cả.
Hy vọng cty Hỏa Châu có thể tiếp tục giữ vững quy trình kiểm định chất lượng để đảm bảo đứa con tinh thần của các bạn sẽ có được chỗ đứng vững chắc trong tương lai.

Các anh chị Hỏa Châu có tính đến việc đem bóng Leoviz cho liên đoàn bóng bàn quốc tế ITTF đánh giá, đóng dấu đạt chất lượng và được sử dụng ở các giải bóng bàn lớn ở trong nước nhỉ? :D hii

Hiện giờ bóng Leoviz có thể dùng để đánh giải lớn ở trong nước vì những giải này không thuộc hệ thống giải của ITTF bạn ạ.
Về lâu dài bên mình cũng có kế hoạch cho bóng được đóng mộc ITTF. Tuy nhiên hiện nay thì chưa làm được vì phải đóng một khoản phí duy trì hàng năm, sẽ đội giá thành sản phẩm lên.
Về chất lượng thì như mình đã giải thích trước đây, được chứng nhận bởi các chứng chỉ chất lượng cho nhà máy, sau đó sản phẩm đi qua một vòng kiểm tra của Hỏa Châu. Còn lại là người tiêu dùng sẽ đánh giá về sản phẩm. Điều này nghe đơn giản nhưng chính ra lại rất hiệu quả vì chất lượng là một trong những điểm sống còn của thương hiệu, công ty chủ quản sẽ bỏ nhiều công sức vào công đoạn này. Bạn cũng sẽ thấy có một số bóng đóng mộc ITTF nhưng chất lượng không bằng với Leoviz.
Cám ơn bạn đã quan tâm và đóng góp ý kiến.

com1603

Thượng Tá
Hôm qua vừa đánh thử Leoviz bác Hạnh Piing Poong tặng!
Cảm giác bóng rất tốt, chẳng kém gì bóng ngoại đắt tiền cả.
Trận cuối cùng thì giật mất bóng (rớt xuống tầng 1).
Đang tiếc đứt ruột thì cu Quỳnh (tipphono8x) chạy xuống tìm lại cho (bình thường là vứt luôn, kể cả có là Nittaku :D)

tipphono8x

Trung Uý
Hôm qua vừa đánh thử Leoviz bác Hạnh Piing Poong tặng!
Cảm giác bóng rất tốt, chẳng kém gì bóng ngoại đắt tiền cả.
Trận cuối cùng thì giật mất bóng (rớt xuống tầng 1).
Đang tiếc đứt ruột thì cu Quỳnh (tipphono8x) chạy xuống tìm lại cho (bình thường là vứt luôn, kể cả có là Nittaku :D)
A e mình còn nghèo mà, phải tiết kiệm chứ :D

Bình luận từ Facebook