Bóng Nittaku bị lỗi?

MalinHD

Thượng Sỹ
Chào các ace,

Em mới mua hộp bóng Nittaku 40+ nhưng thấy 1 quả không bình thường:

1) Có 1 vệt mờ trên thân như kiểu bị lỗi
2) Chữ Nittaku bị nhoè xuống dưới

Đây là bóng do Take phân phối nhưng em không nghĩ lại có những vết này, chắc không ảnh hưởng gì đến chất lượng nhưng bóng tiêu chuẩn làm sao lại vậy nhỉ?

Hay là do nhập hàng lỗi về VN bán? Em cũng đã từng mua 1 vài hộp Nittaku cũ và Yasaka có 1 quả bị lỗi tương tự.

Các ace cho ý kiến.

Thân,

Attachments

• Nittaku 1.JPG
    Nittaku 1.JPG
    2 MB · Đọc: 0
  • Nittaku 2.JPG
    Nittaku 2.JPG
    2 MB · Đọc: 0

lamtq

Đại Tá
Chào các ace,

Em mới mua hộp bóng Nittaku 40+ nhưng thấy 1 quả không bình thường:

1) Có 1 vệt mờ trên thân như kiểu bị lỗi
2) Chữ Nittaku bị nhoè xuống dưới

Đây là bóng do Take phân phối nhưng em không nghĩ lại có những vết này, chắc không ảnh hưởng gì đến chất lượng nhưng bóng tiêu chuẩn làm sao lại vậy nhỉ?

Hay là do nhập hàng lỗi về VN bán? Em cũng đã từng mua 1 vài hộp Nittaku cũ và Yasaka có 1 quả bị lỗi tương tự.

Các ace cho ý kiến.

Thân,
chắc bóng này Nhật nó làm giả hàng Tung Quốc nên phải phò phò tý cho nó giống bác ợh!:p:rolleyes::cool:

Bóng thường là công nghệ in tampon, cho vào hộp sớm một tí hoặc dày mực 1 tí nó dây ra một chút thì cũng không có gì đâu bạn ạ.
Quan trọng bóng có méo hay không, có lạng hay không thôi chứ lỗi này không ảnh hưởng mấy vì là lỗi nhỏ, tỉ lệ thấp, không ảnh hưởng đến chất lượng chơi.

MalinHD

Thượng Sỹ
Đấy, bóng của bác thanhdaica có bị in nhoè hay lỗi gì đâu. Em đã không thích các loại Yasaka, Donic, Tibhar ... vì made in China nên mới mua loại này không ngờ lại bị những lỗi nhỏ vậy. Có thể không ảnh hưởng khi chơi nhưng túm lại...em không thích kiểu này...

Bình luận từ Facebook