Bóng lạ

hiepdienbien

Binh Nhì
Qua hai buổi chiều giao lưu với anh Bình YB tổng kết về trình là cao hơn anh em ĐB nhưng hạn chế nhất là khả năng giao bóng và trả giao bóng của các tay vợt ĐB . nếu cải thiện được vấn đề này thì tình hình sẽ sáng sủa hơn. rất mong được giao lưu học hỏi các đường bóng lạ nhiều hơn. chúc các tay vợt ĐB tập luyện tiến bộ thành tích cải thiện trong những dịp giao lưu mới

binhyb

Moderator
Qua hai buổi chiều giao lưu với anh Bình YB tổng kết về trình là cao hơn anh em ĐB nhưng hạn chế nhất là khả năng giao bóng và trả giao bóng của các tay vợt ĐB . nếu cải thiện được vấn đề này thì tình hình sẽ sáng sủa hơn. rất mong được giao lưu học hỏi các đường bóng lạ nhiều hơn. chúc các tay vợt ĐB tập luyện tiến bộ thành tích cải thiện trong những dịp giao lưu mới

Mới gặp gỡ lần đầu thì cũng chưa hẳn nói lên điều gì cả đâu bạn hiepdienbiên à! Mình thấy ở ĐB, điều kiện về cơ sở vc tập luyện bb như ở trường CĐSP là tạm ổn rồi, hiện tại ở YB chưa có chỗ nào được như thế đâu. Vấn đề là phải chịu mài kiếm và tăng cường giao lưu với các thể loại bóng lạ thì trình ắt sẽ được cải thiện. Hy vọng sẽ được trở lại ĐB trong một dịp nào đó để ae mình có cơ hội gặp gỡ, giao lưu và kiểm tra lại độ sắc của kiếm nhé! Chúc phong trào bb tp ĐB ngày một phát triển và sẽ sản sinh ra nhiều cao thủ bb trong thời gian tới./.

GioTayTrang

Binh Nhì
Giotaytrang

Tiếc quá. Bac BinhYT lên Điện Biên mà em lại phai đi công tác, không được đọ kiếm cùng Bác. Về nge ae Điện Biên nói lại thấy hoành tráng quá, kiếm sắc, đường kiếm đẹp mắt, uy lực, ae ĐB chảy máu luôn từ lúc xuất kiếm. Nhưng cũng may cho em là chưa găp được anh, gặp rồi cũng em cũng hồn bay phách lạc.
Chào Thành viên mơi "HiệpGaDB" Nhanh lên để còn nộp bia, lâu rồi thưongga nó đá kinh quá, lông lá tan tác hết rồi.

binhyb

Moderator
Chào GioTayTrang, A cũng rất tiếc là hai buổi đến CLB giao lưu lại thiếu vắng E do công việc. Đã được nghe Cường bb yb, Đạt bb Sơn La và ae trong CLB giới thiệu về GioTayTrang rồi - đánh bóng hay đặc biệt ưu thế ở quả giật phải sở trường, hiệu quả! Lối đánh đó A rất ngưỡng mộ và khả năng kiềm chế của anh sẽ rất khó khăn, không đến mức như nhận định của ae CLB bb ĐB đâu, nếu gặp! Ae mình đành chờ dịp hẹn gặp nhau sau vậy. Cảm ơn ae CLB bb trên đó đã nhiệt tình tiếp, cho mình được giao lưu, học hỏi rất ấn tượng. Chúc phong trào bb Tp ĐB phát triển, kiếm của GioTayTrang, Hòa ĐB, Thương ga, HiepĐienBiên,... ngày một sắc nhé./.

binhyb

Moderator
Bác binhyb có tuổi mà đánh hay nhỉ, làm anh em bóng bàn ĐB "tan tác"!

Giao lưu ở ĐB, được các ae CLB bb Trường CĐSP kể về Hangruoi nhiều, nhiệt tình, phong cách giao lưu hay, ae ở đó rất mến và nhớ. Mình cũng rất muốn có dịp được làm quen, giao lưu, đọ kiếm, học hỏi cùng Hangruoi. Mình ở TP Yên Bái, nếu có dịp Hangruoi đến ct tại YB thì Alo cho mình để giao lưu nhé. số ĐT của mình là: 0982.078.895. tên: Bình./.

GioTayTrang

Binh Nhì
giotaytrang

Giao lưu ở ĐB, được các ae CLB bb Trường CĐSP kể về Hangruoi nhiều, nhiệt tình, phong cách giao lưu hay, ae ở đó rất mến và nhớ. Mình cũng rất muốn có dịp được làm quen, giao lưu, đọ kiếm, học hỏi cùng Hangruoi. Mình ở TP Yên Bái, nếu có dịp Hangruoi đến ct tại YB thì Alo cho mình để giao lưu nhé. số ĐT của mình là: 0982.078.895. tên: Bình./.

Như hangruoi đa đâu kiếm tại ĐB rồi, BB ĐB hảnguoi xep là B2 non, theo GTtrang xếp thê là động viên ae điện biên. Dẫu sao cũng lam BB ĐB vui lên thêm một tí. Nhưng thật sự, ae ĐB muôn được giao lưu nhiều hơn nữa, nhất là những người có" kiếm sắc" như Hangruoi, bác BinhYB. mong tái ngộ sớm với các anh. Chúc hangRuoi, Bác BinhYB kiếm luôn sắc để không nộp bia hoặc mất K.K.K....

HoaDB

Trung Sỹ
Gủi anh Binh YB
Vẫn thấy áy náy với anh bởi sau 2 buổi giao lưu không tổ chức "Họp Báo" với anh cho đúng nghĩa được, mong anh lượng thứ, nợ anh dịp khác khi được vinh hạnh tái ngộ nhé. Chào thân ái. chúc anh khỏe, dẻo dai, bền bỉ.

binhyb

Moderator
Gủi anh Binh YB
Vẫn thấy áy náy với anh bởi sau 2 buổi giao lưu không tổ chức "Họp Báo" với anh cho đúng nghĩa được, mong anh lượng thứ, nợ anh dịp khác khi được vinh hạnh tái ngộ nhé. Chào thân ái. chúc anh khỏe, dẻo dai, bền bỉ.

Không tổ chức họp báo, nhưng mình đã được nhiều ae bb ĐB nhiệt tình giành thời gian tiếp, giao lưu, uống bia, chém gió cùng Mình như thế cũng là rất vui, không có gì mà phải áy náy cả bạn HòaDB ạ. Mình nghĩ, Đơn giản nhưng tình cảm, ấn tượng và có thể sẽ luôn dõi theo niềm đam mê luyện kiếm và sức khỏe của nhau là quý rồi! Cảm ơn bạn, Chúc kiếm của bạn ngày một sắc./.

binhyb

Moderator
Không tổ chức họp báo, nhưng mình đã được nhiều ae bb ĐB nhiệt tình giành thời gian tiếp, giao lưu, uống bia, chém gió cùng Mình như thế cũng là rất vui, không có gì mà phải áy náy cả bạn HòaDB ạ. Mình nghĩ, Đơn giản nhưng tình cảm, ấn tượng và có thể sẽ luôn dõi theo niềm đam mê luyện kiếm và sức khỏe của nhau là quý rồi! Cảm ơn bạn, Chúc kiếm của bạn ngày một sắc./.

Mình Up ảnh chụp cùng a/e hôm giao lưu! Mọi người xem theo đường dẫn này nha!
http://s1298.beta.photobucket.com/user/binhtpyb/library/

binhyb

Moderator
Giải VĐ bb tỉnh Lào Cai mở rộng năm 2015, khởi tranh từ ngày 30/4 đến 03/5/2015; có mời các tỉnh, thành, CLB trên phạm vi toàn quốc tham gia dự giải. Không biết ĐB đã nhận được Điều lệ chưa và có tổ chức Đoàn vđv đến LC dự giải không đấy? Thương gà, Gió Tây trang, Hòa ĐB?

Diem_ND

Đại Uý
Giải VĐ bb tỉnh Lào Cai mở rộng năm 2015, khởi tranh từ ngày 30/4 đến 03/5/2015; có mời các tỉnh, thành, CLB trên phạm vi toàn quốc tham gia dự giải. Không biết ĐB đã nhận được Điều lệ chưa và có tổ chức Đoàn vđv đến LC dự giải không đấy? Thương gà, Gió Tây trang, Hòa ĐB?
cá nhân tỉnh khác vẫn tham gia đc hả bác. hay clb ak

binhyb

Moderator
cá nhân tỉnh khác vẫn tham gia đc hả bác. hay clb ak

Điều lệ Giải Lc quy định Vđv ngoài tỉnh Lc, Chỉ được tham gia nội dung đồng đội và đôi, riêng nội dung đơn giành cho vđv của Lc đánh nội bộ nhé Diêm_ND. Điện Biên có thể thành lập 1 đội đại diện mang tên Điện Biên hoặc tên của 1 CLB, Cơ quan, đơn vị nào của Điện Biên cũng được mà! Yên Bái, Lào Cai rất mong Điện Biên có Đoàn vđv tham gia thi đấu, giao lưu cho vui!

Last edited:

Diem_ND

Đại Uý
Điều lệ Giải Lc quy định Vđv ngoài tỉnh Lc, Chỉ được tham gia nội dung đồng đội và đôi, riêng nội dung đơn giành cho vđv của Lc đánh nội bộ nhé Diêm_ND. Điện Biên có thể thành lập 1 đội đại diện mang tên Điện Biên hoặc tên của 1 CLB, Cơ quan, đơn vị nào của Điện Biên cũng được mà! Yên Bái, Lào Cai rất mong Điện Biên có Đoàn vđv tham gia thi đấu, giao lưu cho vui!
vâng thế là em ko đủ đk rồi vì em ở xa và ko có đồng đội hi.

doithuyninh

Binh Nhì
chào anh em bóng bàn Điện biên, xin cho hoie năm nay có tổ chức giải vào tháng 6 không , tôi định lên tham gia. (giải ngày báo chí)

doithuyninh

Binh Nhì
Gủi anh Binh YB
chào bạn, cho mình hỏi năm nay vào tháng 6 có tổ chức giải bóng bàn không? . minh định lên tham gia giao lưu (giải ngày báo chí)

doithuyninh

Binh Nhì
Giotaytrang

Tiếc quá. Bac BinhYT lên Điện Biên mà em lại phai đi công tác, không được đọ kiếm cùng Bác. Về nge ae Điện Biên nói lại thấy hoành tráng quá, kiếm sắc, đường kiếm đẹp mắt, uy lực, ae ĐB chảy máu luôn từ lúc xuất kiếm. Nhưng cũng may cho em là chưa găp được anh, gặp rồi cũng em cũng hồn bay phách lạc.
Chào Thành viên mơi "HiệpGaDB" Nhanh lên để còn nộp bia, lâu rồi thưongga nó đá kinh quá, lông lá tan tác hết rồi.
tháng 6 này lên mong gặp gió tây trang, không biết tháng 6 năm nay có giải không??

Bình luận từ Facebook