Bóng Butterfly ;)

Piing poong

Thiếu Uý
Đây là lỗi in hay sao ấy các bác nhỉ? ;( Để oánh thử xem chất lượng có lởm như in ko!

Giá cả bây giờ cũng lủng củng gớm - 3 quả 60K, 75k, 111k ;(

Piing poong

Thiếu Uý
Sport mart cũng bán Butterfly - Bán đắt hơn hẳn - 111k - Nhìn thì hình thức cũng giống nhau - ko biết nội dung thía nầu - Cần đánh mới bít được ;)

com1603

Thượng Tá
Bóng Butterfly này em thấy đánh đầm thật đấy và bền nữa!
Không biết đánh đến bao giờ mới hết chỗ bóng anh Hạnh cho.
Hôm nọ lôi ra xem định thử mấy cái loại Andro, Nittaku với TSP nhưng nhìn đẹp quá lại cất vào tủ, chỉ chơi 3 sao với cả Butterfly thôi :D

trungsay

Thượng Sỹ
Ảo quá, em cứ DHS chén cho lành, ở chợ Nghĩa Tân vẫn có hàng tồn loại hộp 3 quả hồi xưa phang sướng lắm bác a,

Piing poong

Thiếu Uý
Bóng Butterfly này em thấy đánh đầm thật đấy và bền nữa!
Không biết đánh đến bao giờ mới hết chỗ bóng anh Hạnh cho.
Hôm nọ lôi ra xem định thử mấy cái loại Andro, Nittaku với TSP nhưng nhìn đẹp quá lại cất vào tủ, chỉ chơi 3 sao với cả Butterfly thôi :D

Mỗi lần thay bóng chuyển loại khác thử nghiệm cho nó khoái đi e ;) Nói chung thì Butterfly thì là thương hiệu và đẳng cấp nhưng bây giờ có nhiều lựa chọn - Cạnh tranh cho ae chơi bóng được lợi - Thía cho bớt Yết kiêu ;)
E Blit'z đánh BH hay quá có để lại ko? để a đi tậu thêm ;)

songlam

Trung Uý
Có bác nào biết bóng này bán ở đâu ko? Hôm trước đánh cùng 1 anh trong CLB bóng này thấy tốt. Thanks

com1603

Thượng Tá
Mỗi lần thay bóng chuyển loại khác thử nghiệm cho nó khoái đi e ;) Nói chung thì Butterfly thì là thương hiệu và đẳng cấp nhưng bây giờ có nhiều lựa chọn - Cạnh tranh cho ae chơi bóng được lợi - Thía cho bớt Yết kiêu ;)
E Blit'z đánh BH hay quá có để lại ko? để a đi tậu thêm ;)
OK, mai lấy Andro ra quất :D
Nếu Blitz anh đánh thấy ổn thì em tặng anh luôn đó :eek:
Em gắn con Ten05FX vào Hurricane King quăng trái thần sầu quá rồi, mỗi tội cái con Hurricane King này mặt to như cái mẹt nên hơi hụt, nhưng ko sao hụt tí nhìn cho giống cao thủ hehe.
Bia Bia Bia

Piing poong

Thiếu Uý
OK, mai lấy Andro ra quất :D
Nếu Blitz anh đánh thấy ổn thì em tặng anh luôn đó :eek:
Em gắn con Ten05FX vào Hurricane King quăng trái thần sầu quá rồi, mỗi tội cái con Hurricane King này mặt to như cái mẹt nên hơi hụt, nhưng ko sao hụt tí nhìn cho giống cao thủ hehe.
Bia Bia Bia

Thanks Long nhé, Long chuyên Butterfly Ten 05 FX à? sao ko oánh cứng hơn như Ten 05 thường? a đang có mấy e muốn test ko?

com1603

Thượng Tá
Thanks Long nhé, Long chuyên Butterfly Ten 05 FX à? sao ko oánh cứng hơn như Ten 05 thường? a đang có mấy e muốn test ko?
Em cũng thay như thay áo ấy mà bác :D
Đợt vừa rồi đánh Haifu Shark II nhiều vì bọn thế giới nó ca ngơi ghê quá, có lẽ chỉ hay trong tầm tiền thôi, chưa sánh với Ten được!
Mấy hôm nay em chơi Ten05FX, em có con này cất bấy lâu nay mà anh, đánh vẫn thích lắm.
Ten05 em từng thử gắn vào Hurricane King rồi, thực sự quá hay luôn.
Định bán con 05FX này để thử 64 cho nó tốc độ hơn xem ra làm sao nhưng chưa thực hiện được :D
Giờ thấy đánh hay quá nên cứ để đánh cái đã, tính sau :eek:

Piing poong

Thiếu Uý
Đợt vừa rồi đánh Haifu Shark II nhiều vì bọn thế giới nó ca ngơi ghê quá, có lẽ chỉ hay trong tầm tiền thôi, chưa sánh với Ten được!
Mấy hôm nay em chơi Ten05FX, em có con này cất bấy lâu nay mà anh, đánh vẫn thích lắm.
Định bán con 05FX này để thử 64 cho nó tốc độ hơn xem ra làm sao nhưng chưa thực hiện được :D

Muốn thử T64? a cũng đang có 1 e hôm nào gặp lấy mà test ;) Bia

docmaorg

Đại Tá
Hurricane King mình đánh thử cả T64,05,05fx thấy có 64 đánh ngon nhất sau đó đến 05 chứ 05 fx chắc phải dánh cho bác nào phát lực bên trái tốt mới phát huy được.

Bình luận từ Facebook