bong ban tinh gia qua la cho bua

vinh_antigai

Trung Uý
Thim

giao lưu thế nào a ơi!lập cái toppic riêng cho ae chém đê!
Hi @Mr.Hungpolice , anh đến giao lưu ở CLB bên trong khách sạn Thanh Còi. Hơi muộn nên có vẻ mọi người đều về rồi. Anh được may mắn tiếp chiêu 4 tay vợt và dừng bước trước bạn Hùng (sinh năm 1981, giáo viên thể dục). Cậu này đánh đều 2 càng nên trận đầu anh bí như gà mắc tóc. Trận lượt về cậu ấy thả hơi quá tay nên anh cũng đỡ tủi thân. Sau đó mấy anh em ngồi đàm đạo ở tổ hợp bia hơi gần đó... Nói chung rất vui vẻ.
Lần sau đến giao lưu sẽ mở topic mới. Lần này góp thêm tiếng nói để anh em diễn đàn hiểu thêm về người Tĩnh Gia thôi.

Mr.Hungpolice

Đại Uý
Hi @Mr.Hungpolice , anh đến giao lưu ở CLB bên trong khách sạn Thanh Còi. Hơi muộn nên có vẻ mọi người đều về rồi. Anh được may mắn tiếp chiêu 4 tay vợt và dừng bước trước bạn Hùng (sinh năm 1981, giáo viên thể dục). Cậu này đánh đều 2 càng nên trận đầu anh bí như gà mắc tóc. Trận lượt về cậu ấy thả hơi quá tay nên anh cũng đỡ tủi thân. Sau đó mấy anh em ngồi đàm đạo ở tổ hợp bia hơi gần đó... Nói chung rất vui vẻ.
Lần sau đến giao lưu sẽ mở topic mới. Lần này góp thêm tiếng nói để anh em diễn đàn hiểu thêm về người Tĩnh Gia thôi.
Bữa sau đến giao lưu alo trước e để e sắp xếp thời gian đi cùng a nhé!

Tuxelam

Binh Nhì
Bạn này chắc còn trẻ, kinh nghiệm sống chưa nhiều, giao tiếp còn ít. Anh em yêu trọng thể thao không nhất thiết phải thắng đối thủ bằng mọi giá. Điều quan trọng trong trận đấu là cách xử lý tình huống và ứng biến trên bàn bóng thế nào. Nó cũng giống như nhân cách của con người vậy. Mình đánh bóng bàn ở Hưng Yên thấy bạn thách đấu với Việt Hưng Yên cũng tò mò xem thế nào. Kết quả đúng như dự đoán của mình cũng như dự đoán ở lần này.
@phantom0011 ở chỗ nào hưng yên thế, tui ở tp HY có dịp a e mình giao lưu nhé.

phantom0011

Thượng Sỹ
Mình giảng dạy ở ĐHSPKT Hưng Yên, có khi anh em đánh giải dưới Tỉnh gặp nhau rồi nhưng không biết trên diễn đàn, mình tên Tuấn.

Tuxelam

Binh Nhì
Mình giảng dạy ở ĐHSPKT Hưng Yên, có khi anh em đánh giải dưới Tỉnh gặp nhau rồi nhưng không biết trên diễn đàn, mình tên Tuấn.
Mình chỉ đánh giải các sở ban ngành thui, k có time để tham gia giải ngoài. nếu rảnh a e mình giao lưu nhé.

Bình luận từ Facebook