Bóng bàn Huyện Thanh Chương

o thanh chuong bac co biet anh loc lam o so nong nghiep va anh binh o so ke hoach ko? 2 anh nay hay danh bong ban.
o thanh chuong bac co biet anh loc lam o so nong nghiep va anh binh o so ke hoach ko? 2 anh nay hay danh bong ban.[/Q
e ở Diễn Châu , hihi , rất vui khi thấy bb nghệ an ta phát triển , có dịp nào ae thanh chương có thể xuống diễn châu e giao lưu bb thì tuyệt vời
Dien Chau phong trao bong ban kha manh, nhieu nguoi danh hay, hy vong dc giao
Năm vừa rồi tôi có lên huyện Thanh Chương tìm chỗ để chơi bóng bàn, tôi có đến clb anh Công chơi, nói clb chứ thực ra nhà anh Công có đặt một cái bàn để những người yêu thích trái bóng nhựa giao lưu với nhau, mặc dù là một huyện ở xa trung tâm nhưng số người chơi khá đông, thành phần đủ mọi lứa tuổi có nhiều bạn trẻ chơi đều hai càng, công thủ toàn diện, trên diễn đàn không biết có ai là dân Thanh Chương không chúng ta làm quen và giao lưu với nhau nhé./
A Thanh cuoi nam ban hay rang ma ko thay vao dien dan hi

2 càng

Thượng Sỹ
Năm vừa rồi tôi có lên huyện Thanh Chương tìm chỗ để chơi bóng bàn, tôi có đến clb anh Công chơi, nói clb chứ thực ra nhà anh Công có đặt một cái bàn để những người yêu thích trái bóng nhựa giao lưu với nhau, mặc dù là một huyện ở xa trung tâm nhưng số người chơi khá đông, thành phần đủ mọi lứa tuổi có nhiều bạn trẻ chơi đều hai càng, công thủ toàn diện, trên diễn đàn không biết có ai là dân Thanh Chương không chúng ta làm quen và giao lưu với nhau nhé./
Có đấy bác, em cũng chơi tàm tạm nhưng muốn bgiao lưu đây đó cho biết, có gì liên hẹ bác nha, 0947 131 488, à ở chỗ em cũng có một nhóm như thế, cũng có giải ngành giáo dục rồi đấy bác ợ

2 càng

Thượng Sỹ
Chào bạn HoaDB rất vui khi được làm quen với bạn trên diễn đàn bóng bàn. Mình quê ở Thanh giang - xứ Phuống, hiện nay đang công tác tại Đà Nẵng và cũng là người rất đam mê trái bóng nhựa, trình độ bóng bàn ở ĐN được xếp ở hạng z những cũng sẵn sàng " chiến đấu" nếu như đội bạn "thách đấu" và chấp từ 6 quả trở về, đặc biệt chỉ đánh bia để uống sau khi tham chiến thôi, mình có viết vài điều về mục " những người yêu thích bóng bàn" trong diễn đàn Thanh chương- Nghệ an online/ TCNAO.net/ tôi thích thể thao. Bạn sẽ biết rõ về mình, mong sớm được gặp bạn./.
Thanh giang vừa thành lập clb đấy, ở nhà ông bí thư đảng uỷ xã, em ở chợ cồn

Bình luận từ Facebook