Bóng Bàn Gần Khu Vực BÌnh ChUẩn - ThUận An

Mọi người ai biết ở gần khu vực BÌnh Chuẩn- Thuận An, có nơi nào có bóng bàn làm ơn chỉ dùm mình đi! bỏ chơi lâu quá rồi, bây h muốn tìm để chơi lại! ai hảo tâm thì ola thẳng cho mình luôn nha! hi 0164 6768 687

subin

Đại Tá
o day thi qua clb lai theu thuan an(cho cai doc binh nham ra nga ba cay lieu),len thu dong 1 gan ben xe cung co

Khonggioihan

Binh Nhì
ở khu vực Bình Chuẩn Thuận An thì tốt nhất bạn nên qua Lái Thiêu , ngay chợ Lái Thiêu ở góc bùng binh đầu tiên có nhà văn hóa trong đó có 4 bàn ,chạy lên chút xíu gặp bùng binh thứ 2 đi theo hướng tay phải 500m qua ngả 3 50m có cái dốc bên tay trái chạy lên đó trong đó có 6 bàn ....chơi ở đây bạn có thể liên lạc số đt 0918.1366.09 thầy Thanh
cả 2 clb này đều miễn phí nhé bạn , vào giao lưu thoải mái , nếu bạn tham gia thường xuyên thi góp hội phí là 100k / 1 tháng .

Last edited by a moderator:

Thuận Cận

Binh Nhất
ở khu vực Bình Chuẩn Thuận An thì tốt nhất bạn nên qua Lái Thiêu , ngay chợ Lái Thiêu ở góc bùng binh đầu tiên có nhà văn hóa trong đó có 4 bàn ,chạy lên chút xíu gặp bùng binh thứ 2 đi theo hướng tay phải 500m qua ngả 3 50m có cái dốc bên tay trái chạy lên đó trong đó có 6 bàn ....chơi ở đây bạn có thể liên lạc số đt 0918.1366.09 thầy Thanh
cả 2 clb này đều miễn phí nhé bạn , vào giao lưu thoải mái , nếu bạn tham gia thường xuyên thi góp hội phí là 100k / 1 tháng .

địa chỉ 16/6 khu phố thắng lợi 1 số đt của Mr.Đông chủ nhiệm clb 0919.7743.28

còn bài viết luongbb36 ko nên ghé chỗ này chơi nhé , vì sao ? 1 ngày clb này chắc có khoảng 5 người chơi , giá 1 giờ là 15k tiền giờ + tiền nước chát lắm , sát bên clb này cách chỉ có 100m có clb của mr.Đông clb này chơi cả ngày chỉ mất 10k , trà đá miễn phí , trà nóng miễn phí quan trọng nhất là rất đông người rất vui và có đến 9 bàn .. địa chỉ 16/6 khu phố thắng lợi 1 số đt của Mr.Đông chủ nhiệm clb 0919.7743.28
ai qua clb Mr.Đông thì có thể liên lạc với e nha...

Last edited by a moderator:

Thuận Cận

Binh Nhất
.
Hihi.cam on chu da gop y nhe.co co hoi se cam on chu nhieu nhieu.song thieu ban linh thua nguoi ,roi dam ra ghen ghet dam chot nhau lam j.co ban linh thi hay co len ,cho moi nguoi cong nhan,chu ko can phai ntn, nguoi ta cuoi vao mat minh thoi.hihi.lon roi chu dau phai con nit nua dau ma ganh ghet.mat bang con gan 8trieu/thang,hihi ngay 5nguoi song bang niem tin sao.hay song nhu 1quan tu chu dung tieu nhan cho chau chat no cuoi nhe chu.thanks chu
Cả 2 bình tĩnh... có gì ngồi xuống uống miếng nước ăn miếng bánh.... đều là dân dĩ an hết mà.....

Jacky Nguyen

Binh Nhì
Chỉ có vậy thôi mà các anh làm căng lên quá.
Thử đặt ngược lại vấn đề, em là người cần tìm đến chỗ Dĩ An chơi, lên đây thấy ai cũng tranh cãi nhau thì liệu em có ghé chơi 1 trong 2 CLB không ? Chạy lên Lái Thiêu chơi luôn cho nó lành.
Ai cũng muốn gầy phong trào bóng bàn ở Dĩ An, song khi làm thì chưa nghĩ tới đại cuộc.
Tranh cãi thế này thì biết làm sao mà có được 2 chữ Đoàn kết.
Gà nhà đá nhau, ra ngoài thì không đá lại gà nào !

SM5

Administrator
Các bạn o nên dèm pha nói xấu lẩn nhau như vậy.Đoàn kết cạnh tranh lành mạnh cùng nhau phát triển phong traò BB BD nhé các bạn.
BQT cảnh cáo các bạn đả sử dụng từ thô tục và xóa bỏ các bài đó và các bài o phù hợp

Last edited:

subin

Đại Tá
Các bạn o nên dèm pha nói xấu lẩn nhau như vậy.Đoàn kết cạnh tranh lành mạnh cùng nhau phát triển phong traò BB BD nhé các bạn.
BQT cảnh cáo các bạn đả sử dụng từ thô tục và xóa bỏ các bài đó và các bài o phù hợp

:cool: hợp lí

subin

Đại Tá
Thử đặt ngược lại vấn đề, em là người cần tìm đến chỗ Dĩ An chơi, lên đây thấy ai cũng tranh cãi nhau thì liệu em có ghé chơi 1 trong 2 CLB không ? Chạy lên Lái Thiêu chơi luôn cho nó lành.
Ai cũng muốn gầy phong trào bóng bàn ở Dĩ An, song khi làm thì chưa nghĩ tới đại cuộc.

anh thích chú rồi đó nha kkkk

Thuận Cận

Binh Nhất
like mạnh cho chú

Bình luận từ Facebook